Thông báo

Collapse
No announcement yet.

LabVIEW

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• LabVIEW

LabVIEW la mot phan mem thu vi!
    mail: [/email] :->

Bài viết gì thế này.
    Nhờ mod delete hộ acbossvn cái.

Comment

Nguyên văn bởi hieutq Xem bài viết
      Bài viết gì thế này.
      Nhờ mod delete hộ acbossvn cái.
      hehehe...chú em này nóng tính ghê, anh nhỡ tay send thui mừ

Comment

Bác acbossvn có ***** bản labview 8.20 khong? Em dang can cai activation code 20 kí tự ấy, ai có thì cho mình xin luôn nhé.

Comment

@acbossvn: Nhỡ tay thì phải tự xử = cách del bài của mình đi chứ
          @fluidmech: Bạn để lại email, sẽ có nhiều người giúp bạn. Vì tính bản quyền, up trực tiếp lên đây không tiện.

Comment

Cảm ơn bạn hiếu tq, email của mình: fluidmech1@yahoo.com , cảm ơn bạn nhiều nhiều. Mình dùng bản Labview 8.2, mới download về từ rapidshare link:
            http://rapidshare.com/files/27289506...-TBE.part1.rar
            Có mã để cài lúc đầu rồi, nhưng cài xong thì không biết phải activate thế nào.
            Chúc bạn vui vẻ.

Comment

Nguyên văn bởi fluidmech Xem bài viết
              Cảm ơn bạn hiếu tq, email của mình: fluidmech1@yahoo.com , cảm ơn bạn nhiều nhiều. Mình dùng bản Labview 8.2, mới download về từ rapidshare link:
              Chúc bạn vui vẻ.
              hehe....khổ thân phải download từ rapidshare...vào luôn Ni ma down: vừa dễ dàng vừa có bản chuẩn.. . Viec active phan mem là vô cùng don gian, nhung con phai xem ban co serial nhu the nao da??Ngoài serial key ban phai co duoc file license (.lic). Khi da co file .lic roi, ban chi viec mở Ni license Manager, vao menu file, chọn open,chon duong dan den thu muc chua file .lic. chọn OK.The la xong, chuc mung ban da có 4096 $ roi nhe, con chờ gì nua ma ko di uong bia an mung (Chi voi so le 96$ thi cu goi la: WC mùa lũ...hehe)

Comment

Nguyên văn bởi fluidmech Xem bài viết
                Chúc bạn vui vẻ.
                Đã hướng dẫn chi tiết cách activate và gửi nhưng gì cần thiết cho bạn trong Email rồi. Ban check mail nhé.

Comment

Mình cũng đang rất cần,bạn có thể gửi cho mình nữa được không,mình cũng ko ACtive được nên chỉ còn dùng được 15 ngày nữa thôi,cám ơn nha!Email của mình:cy22m4@yahoo.com
                  Technical Institutes
                  Mobile: 0983278725
                  Email:

Comment

Nguyên văn bởi process Xem bài viết
                    Mình cũng đang rất cần,bạn có thể gửi cho mình nữa được không,mình cũng ko ACtive được nên chỉ còn dùng được 15 ngày nữa thôi,cám ơn nha!Email của mình:cy22m4@yahoo.com
                    vấn đề của bạn mình giải quyết được, nhân tiện gửi bạn cái list đầy đủ sách labVIEW hiện có trên thị trường intenet: http://www.amazon.com/s/ref=nb_ss_b/...words=labview+

Comment

Dạo này acbossvn quảng cáo cho Labview dữ quá!
                      Không biết bạn có làm cho NI ko? ^-^

Comment

Nguyên văn bởi sonIC Xem bài viết
                        Dạo này acbossvn quảng cáo cho Labview dữ quá!
                        Không biết bạn có làm cho NI ko? ^-^
                        Cam on SonIC da hoi tham, lau ko gap cau, ko biet dao nay the nao? Đon gian la mình thich lap trinh tren labVIEW, nhung cai forum nay rat it nguoi quan tam, danh phai quang cao ko cong vay thui...
                        Nhan tien cho minh hoi, SonIC con lap trinh c# ko, dang gap phai may van de ...ko biet hoi ai???

Comment

acbossvn gửi cho mình nha!mình chưa có nhận được,cảm ơn nhiều!
                          Technical Institutes
                          Mobile: 0983278725
                          Email:

Comment

Nguyên văn bởi process Xem bài viết
                            acbossvn gửi cho mình nha!mình chưa có nhận được,cảm ơn nhiều!
                            okies,da gui,viec active la chuyen nho, quan trong la ban co the sử dụng và khai thac hiẹu qua cua công cụ thế nào thoi. Co van de gi trao doi voi minh qua YM nha

Comment

Chào mọi người!
                              Bạn nào có Licenses để Active Labview 8.2 hoặc 8.2.1 gửi cho tôi với nhé! Tôi cũng bắt đầu nghiên cứu Labview xem thế nào!
                              Mail của mình: Duy_pro@mobifone.com.vn hoặc Duy_pro05@yahoo.com
                              Thanks!

Comment

Về tác giả

Collapse

acbossvn Tìm hiểu thêm về acbossvn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X