Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chương trình "Phổ cập tin học cộng đồng" được đưa lên Youtube

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi hopestarx_93 Xem bài viết
    Mình học KTQD, còn bạn?
    Tôi cũng thế, hay quá, ông K bao nhiêu, có học Tin học Đại cương thầy Cường k?

Comment

Tớ không học KTQD đâu. Tớ học xã hội nhưng yêu thích tự nhiên, đặc biệt là môn tin học. Học những cái căn bản để không phải nhờ vả ý mà. Thấy nội dung chương trình hay hay nên tớ vào chém gió với các bạn.. Với những người cũng yêu thích chương trình giống tớ.

Comment

Là con gái mà yêu thích tin học thì quá tuyệt rồi. hihi. ít người được như bạn lắm. Chúng ta thường xuyên vào đây nói chuyện, chém gió tin học các bạn nhé. cùng nhau theo dõi các chương trình của VTC và intel

Comment

Bạn quá khen rồi. hihi. chỉ là một ít đam mê thôi mà. tớ cũng có mấy bạn gái thích học tin lắm. Cùng được thầy giáo nói về phổ cập tin học nên những người đam mê thường tìm đến nhau mà.

Comment

trong topic này sao chỉ toàn mấy nick reg vào Mar 2013 và có số lượng bài viết mỗi nick đều < 5 nhỉ. hay là bọn VTC vào chém gió nhỉ

Comment

Nguyên văn bởi vandao_ts Xem bài viết
              trong topic này sao chỉ toàn mấy nick reg vào Mar 2013 và có số lượng bài viết mỗi nick đều < 5 nhỉ. hay là bọn VTC vào chém gió nhỉ
              mới đọc bài này, đúng là trong này gió mát thiệt ^^!

Comment

@ vantao_ts : Chương trình này chỉ chạy trong tháng 3 thôi, nên mọi người xem vào tháng này là bình thường mà. Chắc bạn không hiểu được ý nghĩa của chương trình nên bạn mới phát ngôn thế thôi.

Comment

Nhiều bạn chưa hiểu thì nói thía thôi. hé hé. bạn hà nguôi giận. Tự chúng ta cảm thấy giá trị của chương trình là oki mà

Comment

Nguyên văn bởi chung1608 Xem bài viết
                    mới đọc bài này, đúng là trong này gió mát thiệt ^^!
                    Hôm qua Hà Nội có bão, mưa rất to :v

Comment

Lập nick từ lúc nào thì quan trọng gì nhỉ bạn? Mình cũng mới tham gia diễn đàn dtvn thấy thông tin hay và hữu ích thì muốn chia sẻ với mọi người thôi!

Comment

Lập nick từ lúc nào thì quan trọng gì nhỉ bạn? Mình cũng mới tham gia diễn đàn dtvn thấy thông tin hay và hữu ích thì muốn chia sẻ với mọi người thôi!
                        Uhm, bạn cũng mới tham gia tất cả diễn đàn. VTC post bài ở 4rum nào là bạn đk ở 4rum đó. ai thấy thông tin hữu ích thì tự ng ta tìm đến, k cần VTC phải reg nhiều nick như vậy để tung hô tâng bốc đâu. hỏi anh google là biết hết rồi. bạn khỏi phải giải thích. thôi nhé, sợ bão lắm rồi. admin or mod nên dời topic này vào mục thùng rác hoặc quảng cáo đi, post 1 bài thì còn là giới thiệu chứ cứ để mấy chú VTC tung hứng thể này thì là quảng cáo rồi

Comment

đúng !! lập nick từ lúc này ko quan trọng nhưng lập nick để "tự khoe mình" rồi chuồn thì mới đáng nói. Bạn thử xét thấy trong 7 bài bạn viết có bài này nói về kĩ thuật điện-điện tử đúng tiêu chí của forum này chưa ???!!!

Comment

Uhm, bạn cũng mới tham gia tất cả diễn đàn. VTC post bài ở 4rum nào là bạn đk ở 4rum đó. ai thấy thông tin hữu ích thì tự ng ta tìm đến, k cần VTC phải reg nhiều nick như vậy để tung hô tâng bốc đâu. hỏi anh google là biết hết rồi. bạn khỏi phải giải thích. thôi nhé, sợ bão lắm rồi. admin or mod nên dời topic này vào mục thùng rác hoặc quảng cáo đi, post 1 bài thì còn là giới thiệu chứ cứ để mấy chú VTC tung hứng thể này thì là quảng cáo rồi
                            Nguyên văn bởi chung1608 Xem bài viết
                            đúng !! lập nick từ lúc này ko quan trọng nhưng lập nick để "tự khoe mình" rồi chuồn thì mới đáng nói. Bạn thử xét thấy trong 7 bài bạn viết có bài này nói về kĩ thuật điện-điện tử đúng tiêu chí của forum này chưa ???!!!
                            Mình có tham gia ơ nhiều diễn đàn, các bạn có cần tò mò đến mức tìm hiểu kỹ thế không? :v
                            Không lẽ mình cứ phải post bài mới về kỹ thuật điện tử mới là tham gia diễn đàn à, kiến thức về đt của mình còn hạn chế, mình chỉ đọc và học hỏi thêm. Còn công việc của mình cần phải làm gì thì mình làm thôi! Ai cũng có công việc của mình mà đúng k? Thay vì mất thời gian đi tra xét người khác thì chúng ta nên dành thời gian cho những việc có ích hơn.

Comment

Comment thế có gì sai à cậu, mà cậu kêu remove vào thùng rác hoặc quảng cáo???

Comment

các bạn ấy vào đây chém gió cúng cho vui quá. quảng cáo thì công ty nào chả pải làm hả các bác. nó chẳng ảnh hưởng gì đến ai cả mà vẫn có ích cho người khác. chả cần biết VTC có quảng cáo hay không. nhưng nhiều người thấy chương trình này có ích là đươc.

Comment

Về tác giả

Collapse

VTCHD123 Tìm hiểu thêm về VTCHD123

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X