Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chương trình "Phổ cập tin học cộng đồng" được đưa lên Youtube

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

sao đọc comment của bạn chung618 mà ức chế nhỉ. diễn đàn là nơi để mọi ngừoi chia sảđientuvietnam cũng có thế có nhiều mục khác nhau cho mọi người chia sẻ kiến thức chứ.Nếu k thì người ta lập tocpic TIN HỌC ỨNG DỤNG làm cái gì. đã không biết còn hay nói chữ.

Comment

diến đàn nay hay thế. em vào đây vừa học vừa thấy mọi người chém gió tả tơi

Comment

cái chương trình này em mới biết hôm nay. thế xong mấy bài này có bài nào nâng cao hơn k anh, chị. e muốn học thêm nữa ạ

Comment

em muốn học thêm thì em tìm trên mạng y. hoạc gửi mail mà hỏi. hoặc gọi điện trực tiếp mà hỏi. Hoặc muốn học thêm thì em lên google mà tìm. nhưng mà các bài giảng trên mạng không được chi tiết, dễ hiểu như các bài giảng ở đây đâu

Comment

dạ, cái đó em cũng biết rồi ah. Nhưng em muốn học mấy bài giảng kiểu này cho dễ hiểu cơ. mấy bài giảng trên mạng chất lượng kém lắm

Comment

em xem full HD ấy, cái đấy ở mọi video có chất lượng tốt. sáng rõ lắm. Nhưng nó hơi chậm nên em phải đợi đấy

Comment

vâng, em cảm ơn anh. xem cái HD ấy thì nó chậm thật. với cả nhiều trang nó bắt mình đăng kí thành viên mình mới xem được cơ. Ít cái xem nhanh, màn hình rõ nét như các bài giảng đâu a ah

Comment

đếm được trong này có 8 cái đuôi mèo
                  |

Comment

thì tất nhiên rồi. Xem HD thì phải chấp nhận thôi. Tuy nhiên nếu như mạng chậm quá thì bạn có thể giảm xuống, coi cũng k đến nỗi nào mà lại k quá chậm

Comment

rất bổ ích và có ý nghĩa cong tu dong

Comment

Mạng nhà mình ko tốt lắm. Nhưng mình xem trên youtube thấy load ổn mà. Có chậm lắm đâu

Comment

Cám ơn VTC nhiều nhé! Có ai biết cách download video từ youtube không ạ? E muốn tải về máy để học dần cơ a.

Comment

Nguyên văn bởi tungdaphuc Xem bài viết
                            Cám ơn VTC nhiều nhé! Có ai biết cách download video từ youtube không ạ? E muốn tải về máy để học dần cơ a.
                            Bạn tải IDM về là download đc thối! Link thì bạn google cái là ra ngay nhé!

Comment

Nguyên văn bởi slow31rock Xem bài viết
                              Bạn tải IDM về là download đc thối! Link thì bạn google cái là ra ngay nhé!
                              Máy mình có IDM rồi mà mình vào youtube có thấy chỗ download đâu bạn? @@

Comment

Nguyên văn bởi tungdaphuc Xem bài viết
                                Máy mình có IDM rồi mà mình vào youtube có thấy chỗ download đâu bạn? @@
                                Bạn vào Options ở chỗ Type chọn thêm FLV thì mới download đc nhé!

Comment

Về tác giả

Collapse

VTCHD123 Tìm hiểu thêm về VTCHD123

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X