Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Lương của LG

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Lương của LG

Hi mọi người!

Chả là e được LG gọi phỏng vấn vào vị trí "Quản lý chất lượng" thứ 2 tới này tại Hưng yên, e thì e đang làm ở 1 công ty về điện tử rùi ạ (e vừa tốt nghiệp đại học được 1 tháng).

Vấn đề duy nhất của e là lương thui ạ, e thích công việc ở công ty điện tử hơn nhưng lương hơi thấp. Anh chị nào làm ở LG rùi cho e hỏi về lương lậu ở đó có cao ko ạ! (e ko thể xin nghỉ được ạ)

Em cảm ơn nhiều và sớm mong nhận được phản hồi của mọi người!

oh chào cậu, mình cũng apply vào LG đợt này đây, nhưng chưa thấy hẹn đến phỏng vấn, chắc cũng thứ 2 này đây. Không biết quy trình tuyển dụng như nào nhỉ. Có gì pm mình nhé, biết đâu sau lại thành đồng nghiệp
    yahoo : haui_nguyendinhdong
    Bậc đại học thì LG trả 5.2t khởi điểm, thử việc 80% lương, còn thưởng thì mình không rõ lắm.

Comment

vậy à, thanks bạn nhiều nhé! mình đã add nick bạn rùi, add vô nhé!

Comment

nick cậu là gì, có thấy add đâu

Comment

phỏng vấn thế nào rồi ông bạn

Comment

Chào 2 bạn ! 2 bạn tên j đấy. Đang pvan LG àh, hỏi tên trước có j sau này lại làm việc với mình. Phòng mình cũng đang tuyển kỹ sư mà chả thấy bên HR đả động j. Minh đang làm R&D LG Hưng Yên

Comment

Nguyên văn bởi linhtdh1k49 Xem bài viết
              Chào 2 bạn ! 2 bạn tên j đấy. Đang pvan LG àh, hỏi tên trước có j sau này lại làm việc với mình. Phòng mình cũng đang tuyển kỹ sư mà chả thấy bên HR đả động j. Minh đang làm R&D LG Hưng Yên

cho em số phone hay yahoo của anh
              có khi may mắn sau lại được làm việc cùng
              Last edited by sl45; 18-08-2010, 15:09.

Comment

Chào các bạn. mình k được phép nói nhiều trên này. chỉ có thông tin là R&D đang tuyển thôi. Nếu họ đẩy bạn sang mảng sales thì mình cũng chịu, trừ phi bạn thích.

LG hiện nay thiếu nhiều người lắm. tuần này các leader đang duyệt hồ sơ ứng viên mới. that's all.

nick của mình : baby_linh412

Comment

Mình thi tuyển hôm 16/8 bên LG ở chỗ Hưng Yên đấy, thấy các anh chị ở đấy bảo 1 hay 2 hôm sau biết kết quả, không biết có ai đc gọi đi pv chưa nhỉ?chờ đợi sốt ruột quá!

Comment

Nguyên văn bởi thuyndienbk Xem bài viết
                    Mình thi tuyển hôm 16/8 bên LG ở chỗ Hưng Yên đấy, thấy các anh chị ở đấy bảo 1 hay 2 hôm sau biết kết quả, không biết có ai đc gọi đi pv chưa nhỉ?chờ đợi sốt ruột quá!
                    Bạn thi ở bộ phận nào vậy?
                    |

Comment

Nguyên văn bởi sl45 Xem bài viết
                      oh chào cậu, mình cũng apply vào LG đợt này đây, nhưng chưa thấy hẹn đến phỏng vấn, chắc cũng thứ 2 này đây. Không biết quy trình tuyển dụng như nào nhỉ. Có gì pm mình nhé, biết đâu sau lại thành đồng nghiệp
                      yahoo : haui_nguyendinhdong
                      Bậc đại học thì LG trả 5.2t khởi điểm, thử việc 80% lương, còn thưởng thì mình không rõ lắm.
                      Cử nhân cao đẳng điện tử có tuyển không bạn, và lương thì sao nhỉ?thanks!

Comment

Nguyên văn bởi CHANTINH Xem bài viết
                        Bạn thi ở bộ phận nào vậy?
                        Tớ thi bên QA. không biết bên đó có kq chưa nhỉ? bạn có thông tin gì thì share giùm mình cái. thanks.

Comment

Nguyên văn bởi matrix Xem bài viết
                          Cử nhân cao đẳng điện tử có tuyển không bạn, và lương thì sao nhỉ?thanks!
                          mình đoán bừa thôi

Comment

Nguyên văn bởi thuyndienbk Xem bài viết
                            Tớ thi bên QA. không biết bên đó có kq chưa nhỉ? bạn có thông tin gì thì share giùm mình cái. thanks.
                            tớ thi hôm 18
                            mấy bạn thi hôm 16 có kết quả chưa, có ai được gọi đi pv chưa, up lên cho mọi người biết

Comment

up lên cái, có ai được gọi đi phỏng vấn chưa

Comment

Về tác giả

Collapse

nobita87 Tìm hiểu thêm về nobita87

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X