Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Một vấn đề quan trọng về điện tử các bạn cần fải quan tâm

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Một vấn đề quan trọng về điện tử các bạn cần fải quan tâm

Chào các bạn, mình là dân sữa main, sau một thời gian sữa main, mình fát hiện ra một điều là sức khỏe của mình xuống trầm trọng, mình ko hiểu tại sao, đi khám ở bệnh viện bình dân, họ nói mình đã bị nhiễm phóng xạ của linh kiện thiết bị, nguyên nhân là do trong quá trình hàn, khò,v.v mình thường tiếp xúc với linh kiện, hít khói nhựa thông, trì hàn, nói cho các bạn biết là khói của nhựa thông trì còn độc hơn cả khói thuốc là gấp trăm ngàn lần, sau một thời gian sữa main sức khỏe cuảmình yếu đi, da thì xanh sao, người gầy đi, thường hay hít khói nên thường hay nôn nao, viêm cuốn họng, do đã bị nhiễm fóng xạ của thiết bị, chì hàn ,khò hơi nóng bốc lên từ main bo, trong đó chứa toàn fóng xạ trong thiết bị, nếu các bạn ko tin tôi thì một thời gian sữa main lâu, thường tiếp xúc với hàn, khò, v.v. các bạn sẽ cảm nhận được điều đó, bây giờ khi tui biết thì đã muộn, tui rất tiếc cho sức khỏe của mình, nếu biết trước các linh kiện nhiễm fóng xạ, khi hàn, khò , v.v. tui đã ko đi theo cái nghề này, tui nói ở đây các bạn có thể ko tin, nhưng sau một thời gian sữa main, các bạn sẽ cảm thấy mình thường hay bị nôn nao, chóng mật, v.v.
    |

Chết! hồi trước em lam cho một công ty về điện tử cũng nghe các ông bảo khói hàn độc lắm,trong công ty này mấy ông bên phòng điện tử ko ông nào có...con trai hết,kiểu này phải đầu tư hệ thống hút khói thôi không thì nguy mất

Comment

Em cũng nghe qua là hit nhiều khói nhựa thông thì không thể sinh con huhu thế thật sao thế này thì chắc chắn về đòi bố mẹ cho lấy vợ sớm có con rồi làm tiếp huhu em không muộn tiệt
      còn làm quạt thông gió chỉ giảm hơi độc thôi còn về phóng xạ thì chỉ có chì mới ngăn được thôi hút đằng trời
      Đã thế ngày em còn đốt hết khoảng một hai bao thuốc nữa nhất là thức đêm vụ nay em toi sớm rồi huhu về quê lấy vợ thôi
      Điện tử Nga Nhung
      Số 43 ngõ 259 Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      ĐT 0988441961 hoặc 0979387040

Comment

Hình như VN cũng có Ngân hàng Tinh trùng rồi thì phải. Bạn thử nghiên cứu xem nhé!

PT.
        Núi cao bởi có đất bồi
        Núi chê đất thấp, núi ngồi ở đâu?
        Muôn dòng sông đổ biển sâu
        Biển chê sông nhỏ, biển đâu nước còn?

Comment

Về tác giả

Collapse

winxpsp Tìm hiểu thêm về winxpsp

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...