Thông báo

Collapse
No announcement yet.

[Ăn theo] - Bàn luận về chọn tên Nick của các thành viên

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Ăn theo] - Bàn luận về chọn tên Nick của các thành viên

vâng như tiêu đề
    các bác chém đi ạ

Em, Nguyễn Bình Vân. Em định lấy nick theo tên là nguyenbinhvan nhưng người như em chỉ được 12 ký tự. Em định chọn 12 ký tự đó là nguyeninhvan, ngyenbinhvan,... Nếu em chọn nick như trên thì sẽ bị warning là nick nháy của mót nguyendinhvan. Vậy em đành phải dùng nick này có nghĩa là ngu-yễn-bìn-vân, là tên "gần đầy đủ" của thần dân Nguyễn Bình Vân trong diễn đàn đó ạ.

Comment

Nguyên văn bởi nguvanbinyen Xem bài viết
      Em, Nguyễn Bình Vân. Em định lấy nick theo tên là nguyenbinhvan nhưng người như em chỉ được 12 ký tự. Em định chọn 12 ký tự đó là nguyeninhvan, ngyenbinhvan,... Nếu em chọn nick như trên thì sẽ bị warning là nick nháy của mót nguyendinhvan. Vậy em đành phải dùng nick này có nghĩa là ngu-yễn-bìn-vân, là tên "gần đầy đủ" của thần dân Nguyễn Bình Vân trong diễn đàn đó ạ.
      ha ha
      mình nghe mà cứ tưởng là ngu vẫn bình yên cơ đấy
      ka ka ka

Comment

Chính thế đấy ạ. Cũng là "Ngu vẫn bình yên", đó là cái tên gần nhất của tên em mà không bị warning và đọc lên thì "có vẻ có nghĩa".
        Chủ thớt ghi [ăn theo] là ăn theo cái gì thế ạ?

Comment

Đây là diẽn đàn điện tử.Học hỏi kinh nghiệm về lĩnh vực công nghệ điện tử,các bạn lên đưa ra đúng chủ để,ko lên đưa ra sai chủ đề như vậy.
          TRUNG TÂM ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG - TUẤN MAI
          Địa chỉ:Đội 5 kim chung - Đông anh- Hà nội
          Mobile : 0978304449
          yahoo: trongtuanvctv
          Mail:

Comment

ngu vào đây là bị người người ta chém và chê bai mọi người vào đây. warning all !!!
            email:
            chỉ được liên lạc từ 19h00 - 21h30

Comment

Nguyên văn bởi trongtuanvct Xem bài viết
              Đây là diẽn đàn điện tử.Học hỏi kinh nghiệm về lĩnh vực công nghệ điện tử,các bạn lên đưa ra đúng chủ để,ko lên đưa ra sai chủ đề như vậy.
              đồng ý kiến với bác.
              email:
              chỉ được liên lạc từ 19h00 - 21h30

Comment

Nguyên văn bởi sang_dientu Xem bài viết
                ngu vào đây là bị người người ta chém và chê bai mọi người vào đây. warning all !!!
                chúc mừng chú
                chú tự vả vào mồm chú rồi đó

Comment

Nguyên văn bởi nguvanbinyen Xem bài viết
                  Chính thế đấy ạ. Cũng là "Ngu vẫn bình yên", đó là cái tên gần nhất của tên em mà không bị warning và đọc lên thì "có vẻ có nghĩa".
                  Chủ thớt ghi [ăn theo] là ăn theo cái gì thế ạ?
                  ăn theo bình luận avatar đó bạn

Comment

Lại cãi nhau rồi. Mấy hôm nay trời dịu bớt rồi mà sao các bác lại bốc hỏa nhanh thế ạ?
                    Nhanh nóng thế thì em thoát đi chỗ khác đây. Iem sợ.

Comment

Chuyện bình thường chứ có gì mà nói là cãi nhau. Ngày trước có thằng nhóc con ( tôi đoán là nó lập 2 nick) nói năng thì huyên thuyên. Nào là chia bè chia phái, nào là đi làm 10 năm về IT. vậy mà nó phát biểu toàn những câu trẻ con còn nói được. Mình tổng sỉ vả nó một cách lịch sự nhất có thể. Bản thân mình không coi đó là cãi nhau. Chả ai lại chấp những thằng như nó. Cuối cùng đến bây giờ mình chỉ thấy 1 nick tồn tại, còn 1 nick kia của nó thì ofline quá lâu. Trên đời có rất nhiều kiểu người. Vậy nên chả có gì đáng để quan tâm nhiều.
                      Và do đó ai nói cãi nhau ở đây có vẻ không hợp lý.
                      Nhà phân phối, đại lý bán biến tần,PLC,HMI,AC Servo... Delta

Mr.Quỳnh 0978706839

Comment

Nguyên văn bởi quynhnb Xem bài viết
                        Chuyện bình thường chứ có gì mà nói là cãi nhau. Ngày trước có thằng nhóc con ( tôi đoán là nó lập 2 nick) nói năng thì huyên thuyên. Nào là chia bè chia phái, nào là đi làm 10 năm về IT. vậy mà nó phát biểu toàn những câu trẻ con còn nói được. Mình tổng sỉ vả nó một cách lịch sự nhất có thể. Bản thân mình không coi đó là cãi nhau. Chả ai lại chấp những thằng như nó. Cuối cùng đến bây giờ mình chỉ thấy 1 nick tồn tại, còn 1 nick kia của nó thì ofline quá lâu. Trên đời có rất nhiều kiểu người. Vậy nên chả có gì đáng để quan tâm nhiều.
                        Và do đó ai nói cãi nhau ở đây có vẻ không hợp lý.
                        Bác nói chẳng quan tâm gì nhiều nhưng em thấy chuyện này bác nhắc đi nhắc lại cũng nhiều lần rồi đó.
                        Với thái độ và lời nói của bác khi đó thì em thấy mọi ng phản ứng lại cũng là bthường. Riêng em sau khi đọc xong mấy bài đó của bác thì chẳng dám trả lời thêm

Comment

Nguyên văn bởi quanghao Xem bài viết
                          Bác nói chẳng quan tâm gì nhiều nhưng em thấy chuyện này bác nhắc đi nhắc lại cũng nhiều lần rồi đó.
                          Với thái độ và lời nói của bác khi đó thì em thấy mọi ng phản ứng lại cũng là bthường. Riêng em sau khi đọc xong mấy bài đó của bác thì chẳng dám trả lời thêm
                          vậy mà tớ chả biết gì hết, chắc là không vào diễn đàn khoảng hơn 1 năm và mới quay lại đây hơn tháng nên không biết vụ này. ngày xưa cái thời 2008, 2009 cãi nhau mới ớn.

Comment

Tức là không có bàn gì về tên lick nữa, mà chuyển qua bàn chuyện khác, phải không ạ ?

Comment

Nguyên văn bởi caovanhuong Xem bài viết
                              vậy mà tớ chả biết gì hết, chắc là không vào diễn đàn khoảng hơn 1 năm và mới quay lại đây hơn tháng nên không biết vụ này. ngày xưa cái thời 2008, 2009 cãi nhau mới ớn.
                              Bạn ko biết cũng phải thôi vì có phải cãi nhau gì đâu, chỉ vài bài tranh luận thôi.

Comment

Về tác giả

Collapse

kidteam Tìm hiểu thêm về kidteam

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X