Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Yêu thơ mê nhạc, mời các bác vào đây!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Sonus nó không phải của mình nhưng nếu biết tận dụng những giai điệu hay của nó thì rất có ích trong việc soạn nhạc .
    Nếu thấy khó soạn nhạc hay thi hãy trau chuốt ca từ cho thật hay là đủ , mấy bài mới cùa dinhthuong đã đăng đều có câu hay sao không sửa cho thật tốt đi rồi mới
    soạn nhạc .

Comment

• Nguyên văn bởi tuyennhan Xem bài viết
      Sonus nó không phải của mình nhưng nếu biết tận dụng những giai điệu hay của nó thì rất có ích trong việc soạn nhạc .
      Nếu thấy khó soạn nhạc hay thi hãy trau chuốt ca từ cho thật hay là đủ , mấy bài mới cùa dinhthuong đã đăng đều có câu hay sao không sửa cho thật tốt đi rồi mới
      soạn nhạc .
      Suno nó cũng trời ơi lắm bác! Em thử lời em viết hay cực kì cho bản Nắng Chiều (đảm bảo có thể nói ngang ngửa hoặc hơn lời gốc của tg Nguyễn Trọng Nguyễn!!!) mà đưa cho nó làm 5 6 bản từ chacha, rumba, pop mà chả có bản nào ra hồn cả!

Comment

• Nguyên văn bởi dinhthuong92 Xem bài viết

Suno nó cũng trời ơi lắm bác! Em thử lời em viết hay cực kì cho bản Nắng Chiều (đảm bảo có thể nói ngang ngửa hoặc hơn lời gốc của tg Nguyễn Trọng Nguyễn!!!) mà đưa cho nó làm 5 6 bản từ chacha, rumba, pop mà chả có bản nào ra hồn cả!
        Bản free mà thử trả phí xem thấy khác biệt ngay ,tập nghe 1 giai điệu tìm lời hợp với giai điệu đó như mấy anh raper ý quen rồi thì viết lời soạn nhạc dễ dàng .
        Nhanh hơn thỉ làm như anh ST MTP lấy từng đoạn giai điệu hay về ráp lại
        .

Comment

Về tác giả

Collapse

dinhthuong80 Tìm hiểu thêm về dinhthuong80

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X