Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Sự khác biệt trong "Học chủ".

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Sự khác biệt trong "Học chủ".

Học sinh,sinh viên trong nhà trường chẳng dám có ý kiến gì cả khi thầy đang giảng bài,thí dụ khi thầy nói:
    "Trong toán học,người ta đã chứng minh 1 = 2.
    Gọi a=b=1.
    ................
    a= (a+b) : (a - b)
    a= 1+1 = 2.
    cái sai ở đây là chia cho số 0 thì vô nghĩa."

Ông thầy này thuộc bài, lên mạng cũng giảng như thế.
    Mới giáo đầu 1=2, thì một viên đá ném tới + com:
    "Đíu mệ,1=2 về đuổi gà cho vợ không xong mà cũng làm thày"

Luật giáo dục mới nghe tin hành lang đang duyệt cho thầy mũ bảo hiểm và áo giáp thì phải.
    Last edited by nhapvanlong; 05-08-2013, 12:14.

sao pác nhapvanlong quan tâm nhiều về vấn đề gạch đá thế nhỉ !!!

Comment

mình không làm thày nhưng 1+1 = 5
      Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
        mình không làm thày nhưng 1+1 = 5
        Tới tận 5 cơ à bác . Ác vậy sao

Comment

diễn đàn càng ngày càng vắng khách rồi các cô, bác ơi. thấy im lìm quá.em thì đang muốn học cái gì đó nho nhỏ của các bác chùm trong này nhưng không thấy lên tiếng trong bài viết nào cả.em đành căm nín về nhà ôm cả chục cuốn sách để xem cho nó đõ tốn thời gian!.cuối cùng cũng không đủ cái kiến thức cho 1 cái gì cả, nói chung có ai có ebook gì hay về điện tử việt nam tiếng việt nam không cho xin với nhé thank!!.chuyển em đến nơi cần đến nhé!

Comment

Nguyên văn bởi trongbang2 Xem bài viết
            diễn đàn càng ngày càng vắng khách rồi các cô, bác ơi. thấy im lìm quá.em thì đang muốn học cái gì đó nho nhỏ của các bác chùm trong này nhưng không thấy lên tiếng trong bài viết nào cả.em đành căm nín về nhà ôm cả chục cuốn sách để xem cho nó đõ tốn thời gian!.cuối cùng cũng không đủ cái kiến thức cho 1 cái gì cả, nói chung có ai có ebook gì hay về điện tử việt nam tiếng việt nam không cho xin với nhé thank!!.chuyển em đến nơi cần đến nhé!
            diễn đàn im thời gian là cũng bình thường mà. bạn có gì chưa biết thì cứ hỏi lên, sẽ có người trả lời.
            còn việc bạn ôm cả chục cuốn sách về mà chả làm được 1 cái gì cả thì lỗi ở bạn chứ đâu phải sách vở không có kiến thức, hehe.
            từ trước đến giờ có rất nhiều tài liệu được đưa lên trên đây rồi, chịu khó đọc cái mình đang cần thì làm được ngay.
            chỉ có tâm hồn là nơi duy nhất: có thể biến thiên đường thành địa ngục và ngược lại có thể biến địa ngục hóa thiên đường
            Everything should be made as simple as possible, but not simpler

Comment

Về tác giả

Collapse

nhapvanlong Tìm hiểu thêm về nhapvanlong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X