Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mô hình mới !

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Đây là PCB của RF 315 MHz
    Attached Files
    Nhà sản xuất chuyên nghiệp các sản phẩm OEM cho gia dụng và công nghiệp.

Biến tần
    Máy giặt
    Lò vi sóng
    Bếp từ.
    Tủ lạnh.
    Điều hòa

Comment

Bác MH Post cho anh em thèm chơi :P
      Vẫn biết mỗi lần xa là một lần về lại...

Comment

Thôi !.... Từ từ hãy đưa sản phẩm lên
        Chúng ta đang bàn đến phương thức và quy chế trước đã .
        Nếu không hoàn thành vấn đề này thì sẽ nảy sinh một vấn đề là . Nếu người khác thực hiện vấn đề đó mà nó không hoạt động thì sẽ như thế nào ? Ai sẽ chịu trách nhiệm ..... vvv... Nó sẽ tệ hại hơn , tốn kém , hậu quả không biết đâu mà lần .
        Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
        nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Thì người đó phải học lại từ đầu chứ biết làm sao. Cùng 1 mạch mà người chạy còn người kia thì không?.
          Nói vậy thôi, SCH chỉ là 1 phần nhỏ. Bạn Nguyễn Đình Vân đã từng sửa TV rồi? Sơ đồ TV hay điện thoại di động thì đầy, di động còn có cả soft nữa chứ. Nhưng mấy ai có cái đó là làm ra TV hay điện thoại.
          Để làm được cần có những yếu tố khác. Ví dụ mạch RF. Cái loop anntena có L,Q phụ thuộc nhiều yếu tố chất liệu PCB, Do vậy làm y chang ở Kimoown hay Đông á thì OK còn có thể Đức Việt Hà thì not.
          Nhưng tôi cũng muốn nói một điều là đã đưa sơ đồ lên thì người post bài nên kiểm chứng trước đã. Với tôi chỉ mạch nào đã TEST rồi tôi mới post lên.
          Còn có thể ai đó làm không được thì người đó vẫn được kinh nghiêm mà.

Biến tần
          Máy giặt
          Lò vi sóng
          Bếp từ.
          Tủ lạnh.
          Điều hòa

Comment

Hoan hô bác MinhHa, cho em hỏi những PCB bác post lên như thế bác có bán không, em tính mua mấy bộ về rồi tự hàn linh kiện như vậy sẽ nhanh hơn, bớt được nhưng công đoạn không cần thiết. Các linh kiện của các mạch của bác có dễ kiếm không, nếu không có bác có nguồn cung cấp không thế,
            Một lần nữa xin được ủng hộ bác chân thành

Comment

Mình nghĩ cậu mà mua về mà hàn lấy thì cũng quá tiền mua vì bác MH dùng chíp SMD đâu có dùng DIP ? Mua quách cho xong !
              I will never fall in love again !!

Comment

Luồng này không có ai tham gia viết bài, chán quá.Mọi người không thích hay sao vậy?

Biến tần
                Máy giặt
                Lò vi sóng
                Bếp từ.
                Tủ lạnh.
                Điều hòa

Comment

Nguyên văn bởi MinhHa
                  Luồng này không có ai tham gia viết bài, chán quá.Mọi người không thích hay sao vậy?
                  Trước hết em xin bày tỏ sự nể phục đối với bác MinhHa. Bác là một trong số không nhiều những người lên diễn đàn này với đúng mục đích là chia sẻ cái mình biết và cái mình có.
                  Việc mọi người không viết bài thì em không rõ lý do còn với em thì đúng là do trình độ còn quá non kém nên không có đề tài gì đáng để post lên.
                  Em cho rằng nhiều người thích luồng này đó bác MinhHa ạ. Bởi vào luồng này bác cho cái sơ đồ nguyên lý và PCB, ai quan tâm đến một đề tài nào đó thì có thể làm mạch để thử nghiệm mà học hỏi. Còn muốn nhân bản được như bác MinhHa thì chắc là chịu thôi (sản phẩm của bác đa phần là rẻ và chất lượng).

Comment

mọi người vẫn đang chờ trang web và sản phẩm chính thức của bác đấy ! Đợi lâu quá rùi !
                    I will never fall in love again !!

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyendinhvan Tìm hiểu thêm về nguyendinhvan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X