Thông báo

Collapse
No announcement yet.

nên thi Điện tử hay Điện Công Nghiệp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• nên thi Điện tử hay Điện Công Nghiệp

thưa các pác số là em mới tốt nghiệp trung cấp VD ngành điện và học viên sau khi tôt nghiệp được thi liên thông ngành Điện Tử hoặc Điện CÔng nghiệp
    vì thế em đang phân vân kông biết thi ngành nào mấy pác nào có thâm niêm trong nghề có thể có em biết công việc 2 ngành này có khác nhau nhiều kông và học ngành nào thì dễ xin việc hơn.......

thanks.....

Tất nhiên là điện công nghiệp dễ xin việc hơn rồi. Khác nhau khá nhiều, độ khó thì mỗi ngành mỗi kiểu.
    Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

cái nào chả được, học có kiến thức thì cái gì cũng như nhau cả mà. 2 ngành đó khác nhau cái gì đâu, khác nhau chút linh kiện )

Comment

ngày nay ĐCN và ĐT không khác nhau nhiều lắm.Ngành ĐCN hơn ở phần mạch máy, còn ĐT hơn ở phần sửa chữa mạch điện tử. Theo tôi bạn nên học ĐCN nó sẽ giúp bạn hoàn thiện hơn. điện tử thế cũng tạm được rùi!
        |

Comment

Bạn làm ơn cho mình hỏi.bạn học điện tử thế đã làm tốt phần giao diện ở phần Vi điều khiển chưa? giúp mình với!thank's
          |

Comment

mình chỉ mới học trung cấp thôi và học chủ yếu về Đcn thì nhiều Đt chủ yếu là học về cơ bản

Comment

nhưg du sao cũng thanks mọi người đã tư vấn giúp

Comment

xin có ý kiến nếu có sai sót gì mong anh em đừng giận :
                -điện công nghiệp dễn xin viêc hơn nhưng nguy hiểm hơn vì toàn là làm viêc với điện áp cao
                -đện tử thì tí có chổ làm hơn , nhưng được cái là làm việc với điện áp nhỏ và công việc chủ yếu cũng chỉ ngồi một chổ ít đi lại
                cái này phải tùy sở thích và đam mê của mổi người thôi nếu đam mê việc gì rồi thì có khó tới đâu cũng chẳng có vấn đề gì , còn không có lòng đam mê hì cho dù là khó khăn nhỏ nhất cũng có thr63 khiến ta bỏ cuộc

Comment

ai jup mih voi mai mih thi ma ko co tai lieu j ve mach dien CD6163 ai co thi bao mih voi
                  Gmail cua mih la "dientuxuanhung@gmail.com.vn" cam on cac ban nhieu.
                  .

Comment

híc hic quan trọng là học song ra làm được cái ji chứ????phải ko cac bác!!!
                    " Ai Cũng Chọn Việc Nhẹ Nhàng Gian Khổ Sẽ Dành Phần Ai??? "
                    Ah mà Em Có Đọc Được Cái Khẩu Hiệu Như Thế Này Các Bác Cho Em Xin Ý Kiến Chút.
                    " Trái Đất Đang Cần Chúng Ta Chúng Ta Hãy..." Đại Khái Như Vậy???Em Thấy Tò Mò Là Trái Đất CẦn Ta Hay Ta Cần....????

DT: 0977.825.548

Comment

học gì chả được

Nguyên văn bởi tiendat1242 Xem bài viết
                      thưa các pác số là em mới tốt nghiệp trung cấp VD ngành điện và học viên sau khi tôt nghiệp được thi liên thông ngành Điện Tử hoặc Điện CÔng nghiệp
                      vì thế em đang phân vân kông biết thi ngành nào mấy pác nào có thâm niêm trong nghề có thể có em biết công việc 2 ngành này có khác nhau nhiều kông và học ngành nào thì dễ xin việc hơn.......

thanks.....
                      Kiểu này hoc xong trong đầu chả có cái gì nên mới hỏi đây ,đã chả có cái gì thì học cái gì mà chả được
                      Phân phối kim thu sét ....thiết bị chống sét lan truyền,phụ kiện

Comment

Điện công nghiệp với điện tử mà bảo không khác nhau nhiều lắm
                        Thế thì khác gì bảo công nghiệp nặng với công nghiệp nhẹ "không khác nhau nhiều lắm"
                        123...

Comment

Về tác giả

Collapse

tiendat1242 Tìm hiểu thêm về tiendat1242

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X