Thông báo

Collapse
No announcement yet.

HN cần mua mạch nạp cho 89s52

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• HN cần mua mạch nạp cho 89s52

Các bác biết ở đâu bán không ạ, giá cả tầm bao nhiêu, ông Thầy bắt sinh viên nộp cả Mạch nạp, thế có ác không, hay bác nào có cũ bán lại cho em cũng được. EM cám ơn !

Nếu bạn ở Hà Nội thì ra chợ trời hoặc Hàn Thuyên đều có.

Comment

Giá cả bao nhiêu bác ơi, em không phải dân điện tử gà lắm, học môn điện tử số ông Thầy bắt làm mạch! làm xong bắt nộp cả mạch nạp IC, chuối quá !

Comment

bạn có thể qua pnlab mua. www.pnlabvn.com. giá 200k .

Comment

Nguyên văn bởi dongkisothd Xem bài viết
          Giá cả bao nhiêu bác ơi, em không phải dân điện tử gà lắm, học môn điện tử số ông Thầy bắt làm mạch! làm xong bắt nộp cả mạch nạp IC, chuối quá !
          Môn điện tử số có cả MCU cơ à? mạch nạp cho 89s52 làm thì mất 25K mua thì mất 50K.Vào cái ngõ bên phải trường ĐH Công Nghiệp tìm chỗ làm mạch in,ở đấy bán 50K

Comment

Bạn có thể liên lạc với mình để mua một cái mạch nạp chất lượng ! giá 260k có cả hộp sắt bảo vệ giao tiếp USB luôn ! Nạp dc rất nhiều con ! Thấy hàng sẽ ưng ngay !
            Mạch nạp Little Programmer
            MSC-51,AVR,EEPROM ... etc

Site Fukusei shop :

Comment

Học môn ĐIện tử số này thấy điện tử cũng hay, nhưng hôm nay em vội nên làm một cái ở chợ trời rồi, 140K, em chả biết thế nào nên tặc lưỡi lấy luôn, vì hỏi một chỗ cái mạch giống thế người ta bảo 350K, sợ chạy.
              Cám ơn bác tbd43 , em chỉ biết đi đặt mạch thôi, đặt của bọn Đức Việt Hà, làm mạch hai lớp chả sơn phủ lỗ hỏng của em hai cái, tính ra hoàn thiện cái mạch đo nhiệt độ dừng ADC 0809 và LM35 hết những hơn 500K vì đặt mạch nhiều lần. nên em sợ chuyện làm mạch lắm rồi.
              Cám ơn tất cả các bác đã giúp đỡ nhiệt tình, bác nào nói ở đâu bán 50K một cái làm em tiếc quá!

Comment

Àh có lẽ ý bác ấy là 50K cái mạch in chưa có linh kiện phải không ạ?

Comment

mạch nạp 89S52 thì rẻ vô địch rồi, nạp qua chuẩn ISP, cắm trực tiếp trên mạch , làm cáp nạp chắc là mất 10K
                  Attached Files
                  Cung cấp Oscilocope , Inverter , Switching , DC power supply , AC millivolt meter ....

Comment

Làm một cái Adapter USB->LPT 180K nữa vào là chúng ta có mạch nạp 89s52 giao tiếp USB

Comment

Để nạp cho 89s52 sao phải dùng đến bộ nạp kia chứ, 1 cai Cam cong may In (khoang 10K) vài sợi dây đồng thế la OK
                      Ban nhin rõ ở cổng máy in có đánh số thứ tự các chân bạn nối như sau đảm bảo nạp OK
                      chân 6 cổng may in nối với chân 8 VXL
                      -----7 ----------------------- 7 ----
                      -----10 ----------------------- 6----
                      -----9 ------------------------ 9----
                      ------18 -----------------------GND- --
                      chuc thanh cong
                      |

Comment

Bộ SuperPro giá ba triệu. Thầy của em nạp được tất cả, còn test cả IC số luôn.

Comment

Nguyên văn bởi ductdh2 Xem bài viết
                          Để nạp cho 89s52 sao phải dùng đến bộ nạp kia chứ, 1 cai Cam cong may In (khoang 10K) vài sợi dây đồng thế la OK
                          Ban nhin rõ ở cổng máy in có đánh số thứ tự các chân bạn nối như sau đảm bảo nạp OK
                          chân 6 cổng may in nối với chân 8 VXL
                          -----7 ----------------------- 7 ----
                          -----10 ----------------------- 6----
                          -----9 ------------------------ 9----
                          ------18 -----------------------GND- --
                          chuc thanh cong
                          Nhưng tớ thấy nhiều người bảo làm vậy mà chập là xong cái cổng máy in đấy

Comment

pác HIODONG dã làm cái mạch nạp đó chưa vậy? no chạy có tốt không đấy?

Comment

Về tác giả

Collapse

dongkisothd Tìm hiểu thêm về dongkisothd

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                            X