Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TMe khai trương giảm giá - cơ hội mua hàng...

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi 1504 Xem bài viết
    Chào các bạn.

Kể từ 28/8/2007 Thiên Minh Electronic (TMe) khai trương và chính thức có điểm giao dịch mới 222 Tân Phước F6 Q10 TpHCM. Điện thoại (08).9573224

đây là cơ hội cho các bạn sở hữu những sản phẩm độc đáo và chất lượng do TMe sản xuất. Bởi vì:

Trong thời gian từ 28/8 đến 8/9/2007 chúng tôi đồng loạt giảm giá 10% trên tất cả các sản phẩm do TMe sản xuất - đặc biệt chúng tôi còn hỗ trợ chuyển hàng miễn cước cho các bạn ở các tỉnh xa

Ngoài các sản phẩm, trong thời gian này chúng tôi cũng trợ giá một số linh kiện chủ yếu là Microcontroller Atmel 8051, AVR, Philip 8051, PIC, LCD và một số linh kiện hiếm khác.

Chúng tôi rất hân hạnh đón tiếp các bạn đến tham quan và mua hàng

Trân trọng
    Cho mình hỏi loại nào của Thiên minh nạp được ROM BIOS máy vi tính cool nhất hiện nay ? Và ở Hà Nội thì mua ở đâu ?

Comment

Nguyên văn bởi nowdaygood Xem bài viết
      Cho mình hỏi loại nào của Thiên minh nạp được ROM BIOS máy vi tính cool nhất hiện nay ? Và ở Hà Nội thì mua ở đâu ?
      sản xuất tại VN thì có PCB45C

máy nhập ngoại thì có labtool, xeltek nhiều model. xem chi tiết www.tme.com.vn

thank

Comment

1504 thân mến! cửa hàng bạn ở đâu? bạn có con PIC18f4550 cũng được, cửa hàng bạn ở đâu vậy? có gì thì nhắn cho mình nhá, nickname YM là: nghia_tdh21
        Net là nhà, máy tính là bà xã!

Comment

Nguyên văn bởi nghia_tdh21 Xem bài viết
          1504 thân mến! cửa hàng bạn ở đâu? bạn có con PIC18f4550 cũng được, cửa hàng bạn ở đâu vậy? có gì thì nhắn cho mình nhá, nickname YM là: nghia_tdh21
          Địa chĩ: 222 Tân Phước F6 Q10 HCM - đối diện cửa bên phải của sân vận động thống nhất.
          Attached Files

Comment

Nguyên văn bởi nghia_tdh21 Xem bài viết
            có mấy con chip này không? nếu có thì báo giá luôn nha:
            CY7C63000a
            EZ-USB FS
            EZ-USB FX FS
            Mình có vài chục con loại EZ-USB. Chắc bạn đang cần làm về usb, tại thị trường Vietnam, loại vdk 8-bit có hỗ trợ usb thì chỉ có pic8fx550 là phổ biến nhất, ngoài ra có một số loại của PSoC

Link tham khảo:
            http://dientuvietnam.net/forums/showthread.php?t=7286
            Ethernet-RS232, PIC Webserver, RFID Reader
            CallerID, Cảnh báo BTS, ...
            0988006696
            linhnc308@gmail.com
            http://linhnc308.blogspot.com

Comment

Thấy web Thien Minh nói con ATmega32 nó hỗ trợ USB không biết thực hư ra sao, bác Thiên Minh giải thích cho em được không ạ? Sao em xem datasheet không thấy nó đã động gì đến USB hết vậy.
              Bữa nào ghé mua bác mấy con PIC với AVR về học, thấy tính năng nó hay quá mà mình thì mù tịt. Nhưng mà sao chủng loại AVR ít quá, không có bọn ATtiny.
              Last edited by anhna; 25-10-2007, 21:57.

Comment

xin lỗi các bác, do copy từ table khác sang nhưng quên chỉnh sửa,

Đã chỉnh sửa lại, mời các bác tham khảo và góp ý thêm

Chúng tôi đang phát triển mạng linh kiện nên trong thời gian ngắn chưa thể đa dạng được, hy vọng trong thời gian tới sẽ đáp ứng được nhu cầu mọi người

cập nhật tiny13 và tiny26 (hàng mới về 23/10), đã có GLCD 240*128 Y và B, loại Blue mới về 20 cái đã có khách hàng lấy hết, chỉ còn loại Yellow số lượng nhiều. Ngoài ra GLCD128x64, socket MMC/SD cũng đã về. Đặc biệt nhiều module RF rất tuyệt
                Attached Files

Comment

Bác Minh cho e hỏi tí mạch nạp GTP-USB của bác đã có thêm adapter để nạp cho dsPIC chưa ah`

Comment

Về tác giả

Collapse

1504 Tìm hiểu thêm về 1504

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X