Thông báo

Collapse
No announcement yet.

đặt làm mạch

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• đặt làm mạch

chào các bác mình muốn đặt làm một cái mạch giao tiếp với vdk đo và điều khiển 3 thông số nhiệt độ ,độ ẩm ,nồng độ oxy.ai có khả năng làm xin liên lạc với tôi qua số đt 01668572251 hay qua email xuanduongbk04@yahoo.com.tôi ở thanh phố hcm có gì các bác liên lạc minh sẽ trao đổi cụ thể.

Cha!Đề tài này cũng khá hay đây.Nhưng tiếc là mình chưa sử dụng cảm biến độ ẩm và nồng độ oxy.
    Các cao thủ đừng bỏ qua cơ hội làm ăn này nhé.

Comment

các bác trên diễn đàn không ai hứng thú với đề tài của em ah.nếu vậy các bác chỉ cho em hương đi được không.

Comment

-Đo thì được, nhưng điều khiển là thế nào?
        -Nồng độ oxy, bạn cần sensor chính xác hay dạng sensor detect. Mình có một số sensor dạng chính xác dùng trong y tế, nhưng giá thì hơi cao
        Đẹp từng kilomét

Comment

Cái này có vẽ hay đấy. Bạn nói rõ hơn các yêu cầu kỹ thuật và nếu có thể bạn hãy đưa ra 1 cái máy nào đó của nước ngoài có tính năng tương đương để mọi người cùng bắt tay nhé.

Kích từ, điều tốc, nhiệt độ , mức dầu, bảo vệ, đo mực nước, thông báo lũ...cho nhà máy Thủy Điện

Comment

tôi là là dân chuyên nganh vật lý y sinh.Bác có biết lồng ấp dành cho trẻ sơ sinh ko mô hinh của tôi làm nó giống vậy đấy.

Comment

hoi cach lam mach thoi

chao cac pac
              to muon lam mot mach chay chu chi toan dung led va mot vai IC gi do
              noi dung la "dai hoc su pham-khoa vat ly"nhung to chua biet nen dung IC gi de lam
              cac bac cho to hoi
              dieu kien:chay tung chu
              sau do chay them mot vong dong"dai hoc su pham_khoa vat ly",ket thuc mot chu trinh

Comment

Về tác giả

Collapse

bk638 Tìm hiểu thêm về bk638

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X