Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm nơi làm và hướng dẫn Đồ Án

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm nơi làm và hướng dẫn Đồ Án

Chào mọi người !

Hiện tại mình đang làm cái đề tài này : https://mail-attachment.googleuserco...x02A8&sadssc=1

Cho mình hỏi nơi nào nhận làm và hướng dẫn ạ ! . Mail của mình là : quocnguyen4791@gmail.com . Mình xin cảm ơn !

thím copy cái link mail acc của thím thì bố tây biết nó thế nào. đã đi thuê thì còn ngại cái gì,,, post luôn đề tài lên cho lẹ
    Website chính thức đổi địa chỉ website thành
    Mời các bạn ghé thăm !!!

Comment

nghi ngờ về khả năng sử dụng internet của cụ này.

Comment

ah` , thiếu sót ! . Đề tài của mình là làm cái Mạch Biến Tần điều khiển động cơ , mình làm mạch Điện Tử luôn đó ! . Mình ở Tân Bình , Tp.hcm

Comment

? nghe cái tên đồ án mình hiểu là mạch điều khiển tốc độ đông cơ!! @@ nếu đúng là vậy thì không phải là đề tài khó!! Bạn có thể post rõ yêu cầu đề tài thì mọi người mới có thể giúp!

Comment

Nguyên văn bởi quocnguyen47 Xem bài viết
            ah` , thiếu sót ! . Đề tài của mình là làm cái Mạch Biến Tần điều khiển động cơ , mình làm mạch Điện Tử luôn đó ! . Mình ở Tân Bình , Tp.hcm
            Muốn làm đồ án như 1 cái biến tần thì cũng khó đấy
            giá 6.5tr pm mình.mình đã từng làm đồ án điều khiển động cơ AC servo,biến tần rùi
            Sửa chữa biến tần, servo, plc, sửa hệ thống máy cnc Fanuc, Mitsubishi...

Comment

Về tác giả

Collapse

quocnguyen47 Tìm hiểu thêm về quocnguyen47

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X