Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm người giỏi về Led cùng tham gia kinh doanh

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi itx Xem bài viết
    Như đã nói ai quyết định làm gì thì làm nhưng hãy tự chịu trách nhiệm lấy, hy vọng đừng lên diễn đàn mà trách móc, khiếu nại hay than thân trách phận với quyết định của mình.
    Với ITX từng là một giám đốc tiếp thị ( nghe có vẻ kêu nhưng thực ra cũng chỉ tè tè thôi) quản lý cả chục managing sales. Hy vọng bạn......
    Ngay từ đầu người ta vào đây đâu có đổ trách nhiệm lên đầu ITX đâu?
    Sao ITX kêu gào khóc lóc dzu vậy kìa?

Họ hỏi là ai có khả năng tham gia, kể cả sinh viên, chứ đâu kêu MOD ITX tới làm và sẽ đổ lên đầu ông những hậu quả sau đó đâu? Viết mà cũng ko biết mình viết gì thì câu: Đừng la lớn là dành cho các MOD

Mấy thằng chưa làm sợ đổ trách nhiệm thì nên gỡ bỏ câu xì lo gân đi, thấy nhục nhục sao sao ấy!

Comment

KDT_2008 tuổi gì mà đòi thay mặt diễn đàn ? lại còn chụp mũ "kều gào khóc lóc".

Search đám bài cũ một hồi thì hóa ra đây hoặc chính là ông MicroDuyphi đội nick mới hoặc (khả năng rất thấp) là bạn thân của ông này. Xem lại luồng Pickit2 và biển quảng cáo LED là rõ.
      Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Nguyên văn bởi KDT_2008 Xem bài viết
        Ngay từ đầu người ta vào đây đâu có đổ trách nhiệm lên đầu ITX đâu?
        Sao ITX kêu gào khóc lóc dzu vậy kìa?

Họ hỏi là ai có khả năng tham gia, kể cả sinh viên, chứ đâu kêu MOD ITX tới làm và sẽ đổ lên đầu ông những hậu quả sau đó đâu? Viết mà cũng ko biết mình viết gì thì câu: Đừng la lớn là dành cho các MOD

Mấy thằng chưa làm sợ đổ trách nhiệm thì nên gỡ bỏ câu xì lo gân đi, thấy nhục nhục sao sao ấy!
        Hồi nhỏ ITX đã được dạy thế này "khi con bị đả kích mà con cảm thấy tức giận thì con nên xem lại chính mình vì con chưa vững, ví như giữa trưa mà có người cãi với con rằng đang nửa đêm thì con có tức giận không hay chỉ thông cảm cho kẻ loạn trí..." .Vâng hiện giờ mình rất thông cảm với bạn
        Từ chối trách nhiệm:
        Mọi thông tin từ ITX cung cấp với hi vọng nó có ích và không đi kèm với bất kì sự bảo đảm nào.
        Blog: http://mritx.blogspot.com

Comment

Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
          KDT_2008 tuổi gì mà đòi thay mặt diễn đàn ? lại còn chụp mũ "kều gào khóc lóc".

Search đám bài cũ một hồi thì hóa ra đây hoặc chính là ông MicroDuyphi đội nick mới hoặc (khả năng rất thấp) là bạn thân của ông này. Xem lại luồng Pickit2 và biển quảng cáo LED là rõ.
          Dạ em xin lỗi Thầy, mới nghe thằng bạn nói thầy ở BK, em ko dám gặp thầy, nhưng đã lỡ nói rồi, hix hix

Comment

Xin hãy đọc dòng cuối cùng của bài đặt vấn đề "chỉ liên lạc qua e-mail" mặc dù có cho số điện thoại. Tôi đã cho nhân viên của tôi check, lúc 11h trưa này gọi 2 lần ông thongdiepso không nghe sang lần thứ 3 nghe rồi hẹn gặp trong chiều hôm này nhưng mất tăm hơi và khẳng định ông thongdiepso ở đây là lừa đảo. Đến đây tôi đề nghị đóng luồng và treo nick ông thongdiepso. Đây là bài học cảnh tỉnh cho chính những bạn cứ cố "giữ quan điểm của mình". Qua đây cũng cảnh cáo chính những bạn đưa ra quan điểm của mình khi chưa suy nghĩ kỹ.
            Dạ em xin lỗi Thầy, mới nghe thằng bạn nói thầy ở BK, em ko dám gặp thầy, nhưng đã lỡ nói rồi, hix hix
            http://techpal.vn
            Chia sẻ công nghệ, cùng thành công

Comment

Nguyên văn bởi techpro Xem bài viết
              .......Đây là bài học cảnh tỉnh cho chính những bạn cứ cố "giữ quan điểm của mình". Qua đây cũng cảnh cáo chính những bạn đưa ra quan điểm của mình khi chưa suy nghĩ kỹ.
              Ấy da, nảy giờ anh em mình nói ko ah, chưa qua 1 ngày mà, nếu lỡ như ngày mai mà ông thongdiepso alo lại thì sao? Mình nên đợi 1 tí xíu cái đã, chứ cái từ lừa đảo đối với dân có học nặng lắm, bác chớ nóng vội, lỡ mà cuồng ngôn khẩu xuất đó nha!

Comment

Mình đã tiềm đọc lại các bài của KDT_2008 thì nhận thấy rằng bác này chuyên bới móc các tật xấu của người khác. Luôn muốn thể hiện mình hơn hẳng so với người khác. Các Mod điều hành diển đàn còn phải cân nhắc xem xét và mình cảm thấy trả lời bài của bạn rất đổi khiêm tốn và không muốn mất lòng bạn nhất là bác F. Mình nghĩ bạn cũng giỏi điện tử nhưng giỏi điện tử không chưa đủ đâu bạn ah. Mình nghĩ bạn nên thử đặt mình vào hoàng cảnh của mod coi mình nghĩ với tính cách của bạn mọi người không có nể bạn đâu mặt dù bạn có giỏi đến mấy. Và mình muốn góp í thêm với các mod là không nên nhân nhượng nửa phải có quyền hạng của mình nữa chứ ủng hộ các bác. Đọc các bài của bác KDT_2008 thấy như chọc tức người khác ấy không có mang tính của dân kỷ thuật chúc nào.
                WHO AM I ??????????????

Comment

Cãi nhau làm gì lớn tiếng . Trong DĐ này có hai dạng đối tượng .
                  Dạng đối tượng thứ nhất là đối tượng trưởng thành , phát triển trong học tập . Dạng này đặt mọi giá trị tuyệt đói vào kiến thức . Chính vì thế dễ mang tính phiến diện , áp đặt .
                  Dạng đối tượng thứ hai thì trưởng thành và phát triển từ lao động . Dạng này xác định giá trị bằng tính hiệu quả .
                  Trong công việc thì kết quả tốt bao gờ cũng được tổng hợp bởi sự nhìn nhận đánh giá , quyết định bởi tính đa diện .
                  Cụ thể là việc làm quang báo không phải chỉ đơn thuần là vấn đề kiến thức lập trình . Kiến thức về lập trình theo tôi chỉ chiếm tỷ trọng khoảng tối đa 50% tổng giá trị sản phẩm .
                  Một sản phẩm QB của nước ngoài chỉ sử dụng một loại linh kiện khá cỏ điển thì chỉ cần tiêu thụ một dòng điện là 7>9Ampe Như vậy : 9A X 5V = 45W ( cực đại ) là hoạt dộng ổn định . Trong khi đó một biển quang báo VN lắp một bộ nguồn 5V / 20A mà khi chạy vẫn ..... sụt áp ???? . Đó phải chăng cũng là công nghệ ?

Kiến thức của VN không kém gì nước ngoài , nhưng Con người VN cần phải học hỏi nhiều mới làm việc bằng người nước ngoài được .
                  Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
                  nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Ấy da, nảy giờ anh em mình nói ko ah, chưa qua 1 ngày mà, nếu lỡ như ngày mai mà ông thongdiepso alo lại thì sao? Mình nên đợi 1 tí xíu cái đã, chứ cái từ lừa đảo đối với dân có học nặng lắm, bác chớ nóng vội, lỡ mà cuồng ngôn khẩu xuất đó nha!
                    @KDT_2008 : Người có học thì phải ăn nói cho có học đừng nói theo kiểu đầu đường xó chợ như vậy kẻo người khác không những khinh rẻ mình mà còn khinh rẻ cả đấng sinh thành dưỡng dục mình nữa.

================================================== ===

Cãi nhau làm gì lớn tiếng . Trong DĐ này có hai dạng đối tượng .
                    Dạng đối tượng thứ nhất là đối tượng trưởng thành , phát triển trong học tập . Dạng này đặt mọi giá trị tuyệt đói vào kiến thức . Chính vì thế dễ mang tính phiến diện , áp đặt .
                    Dạng đối tượng thứ hai thì trưởng thành và phát triển từ lao động . Dạng này xác định giá trị bằng tính hiệu quả .
                    Trong công việc thì kết quả tốt bao gờ cũng được tổng hợp bởi sự nhìn nhận đánh giá , quyết định bởi tính đa diện .
                    Cụ thể là việc làm quang báo không phải chỉ đơn thuần là vấn đề kiến thức lập trình . Kiến thức về lập trình theo tôi chỉ chiếm tỷ trọng khoảng tối đa 50% tổng giá trị sản phẩm .
                    Một sản phẩm QB của nước ngoài chỉ sử dụng một loại linh kiện khá cỏ điển thì chỉ cần tiêu thụ một dòng điện là 7>9Ampe Như vậy : 9A X 5V = 45W ( cực đại ) là hoạt dộng ổn định . Trong khi đó một biển quang báo VN lắp một bộ nguồn 5V / 20A mà khi chạy vẫn ..... sụt áp ???? . Đó phải chăng cũng là công nghệ ?

Kiến thức của VN không kém gì nước ngoài , nhưng Con người VN cần phải học hỏi nhiều mới làm việc bằng người nước ngoài được .
                    "Kiến thức: Danh từ - những điều hiểu biết có được do từng trải, hoặc do học tập (nói tổng quát) "

Một con người trưởng thành không phải do tuổi tác mà do kiến thức( khinh nghiệm, quan hệ với xã hội, những cái được dạy dỗ trong nhà trường, được dạy ngoài xã hội .v.v...) nếu ví kiến thức... như lương thực thì hiện tại mình thấy nhiều người suy dinh dưỡng quá, có thể họ chỉ ăn một món ăn trong một thời gian dài, có thể chế độ ăn của họ không đa dạng không đảm bảo dinh dưỡng, có thể do quan niệm dinh dưỡng của họ lệch lạc. Nhưng không phải ai cũng suy dinh dưỡng mà đem đánh đồng vơ đũa cả nắm được. Và cũng đừng nóng giận với những người suy dinh dưỡng làm gì ta phải thông cảm với họ, giúp đỡ họ, vì có thể chính mình cũng suy dinh dưỡng mà mình không biết
                    Từ chối trách nhiệm:
                    Mọi thông tin từ ITX cung cấp với hi vọng nó có ích và không đi kèm với bất kì sự bảo đảm nào.
                    Blog: http://mritx.blogspot.com

Comment

Tôi định kô vào luồng này nữa nhưng thấy có vẻ "ban căng" nên có vài lời

Chắc giờ bày bác thongdiepso đang ngồi rung đùi chứng kiến chúng ta tranh luận có phần gay gắt. Ai đi chăng nữa, cả MOD và MEM thì cũng có phần đúng và muốn giữ phần đúng về mình.Bản thân tôi cũng ra sức bảo vệ quan điểm của mình chứ.

MOD không nên phủ nhận quan điểm hay ý tưởng của thành viên và các thành viên cũng không nên trách MOD vì dù sao đi nữa các MOD cũng vất vả hơn chúng ta (trên diễn đàn nói riêng) và tạo cho chúng ta môi trường trao đổi miễn phí. Suy cho cùng MOD cũng chả được lợi lộc gì mà chỉ mong diễn đàn phát triển lành mạnh.

Tôi không đồng ý với từ ngữ của bạn KDT_2008 vì đó không phải là ý kiến xây dựng mang tính tích cực. Qua những tranh luận trên có nhiều suy nghĩ được bộc lộ ra và xét 1 khía cạnh nào đó thì cũng hay và có ích đấy chứ. Chẳng qua các suy nghĩ đó chưa có điểm chung thôi.

Mọi thứ luôn có 2 mặt và nhiều khi 2 mặt lại mâu thuẫn nhau nhưng không thể không cùng tồn tại. Tổng thống PUTIN từng nói: phải có ĐẤU TRANH mới tạo ra ĐỘNG LỰC và NỘI LỰC để PHÁT TRIỂN.

Động cơ phải có không khí nén vào Piston mới sinh công, dòng điện phải có cực âm và dương thì mới tồn tại. Và chúng ta cũng thế, phải có mâu thuẫn thì mới phát triển

Chúc mọi người thành công trong cuộc sống

Comment

Về tác giả

Collapse

thongdiepso Tìm hiểu thêm về thongdiepso

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X