Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Sao anh em trong diễn đàn mình không lập luôn một đội robocon đi thi nhỉ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Sao anh em trong diễn đàn mình không lập luôn một đội robocon đi thi nhỉ

Trong diễn đàn đầy đủ đội ngủ tư vấn thiết kết,điện tử thì mạnh,cơ khí thì vững,lập trình thì khỏi phải bàn,công nghệ thì luôn đi đầu...nhà tài trợ thì...chia ra.Linh kiện cũng có nhà cung cấp trong diễn đàn luôn.Anh em nhào dzô là bụp luôn được rồi,lên VTV xin cái giấp phép nữa là đủ thủ tục...chơi thì chỉ còn chờ ngày vô địch thôi

Thế thì phải đặt tên con robot đó là: BAKA-TOHO-CONGHE-DITU (Bách khoa - Tổng hợp - Công nghệ - Điện tử).
    Không biết tên dài thế người ta có cho thi không nhỉ?
    Đêm nay tớ không ngủ - ngày mai tớ ngủ bù

Comment

Chúng ta là diễn đàn, là sân chơi của tất cả các đội chơi, nên không làm thế. Kiểu như, chẳng bao giờ liên hợp quốc lại thành lập chính phủ, bầu cử tổng thống v v...

Các cô các chú hiểu chửa

Comment

Ối Liên hiệp quốc còn có tổng thư kí mà...hổng ấy lập nên một danh sách coi các thành viên thuộc trường nào thì mình đăng kí theo trường đó,sau đó mình dợt dzới nhau cũng chọn được đội đại diện cho diễn đàn mình mà...lại còn đúng thủ tục nữa chứ lấy tên là Đội liên hiệp điện tử VN ...nghe oách quá trời

Comment

tui tu hv.pkkq cung lam robot cho tui tham gia voi

Comment

Nguyên văn bởi neo.pro Xem bài viết
            tui tu hv.pkkq cung lam robot cho tui tham gia voi
            bên đồng chí có bán mấy động cơ quạt đuôi trực thăng ko thế ? có thì Pm lại cho tui há congminh19@gmail.com

Comment

chao ban zz_bi_zz bon tui k ban dong co quat duoi truc thang ma co thi bon tui cung dung roi......sorry nha ! co gi lie lac voi tui 0987396036

Comment

Về tác giả

Collapse

maxx Tìm hiểu thêm về maxx

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X