Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Robocon 2008 vô đây bàn luận nào!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Robocon 2008 vô đây bàn luận nào!!!

có pác nào làm robocon 2008 vô đây bàn luận nào:
    Đề thi robocon năm nay Em thấy có nhiều cái cần phải bàn luận vì thế Em tạo chủ đề này chúng ta cùng bàn luận tìm hướng giải quyết tốt nhất
    ^_^
    cùng trao đổi kinh nghiệm nhá
    !!!!!!!!!!!!

em mới tham gia ROBOCON năm nay nên chưa biết gì hết ,em đang tìm tài liệu tiếng việt về avr cho con mega16 .nếu anh nào co tài liệu thì post dùm cho em .thank you very much !!!!

Comment

chao cac bac em thay co hung thu voi robocon nhung chang biet nhieu ve no mong cac bac chi giao nhieu. Bac nao co tai lieu nao cho em xin duoc chu. Thankyou!

Comment

hay lam anh em

Comment

Các bạn chưa làm hãy chú ý : Video demo và bản vẽ có sự khác nhau về cách bố trí sân thi đấu !!
          ------------------
          Ngày hôm nay tốt hơn ngày hôm qua

Comment

Các bạn chưa làm chú ý : Video demo và bản vẽ sơ đồ sân thi đấu có khác nhau về cách bố trí !!
            ------------------
            Ngày hôm nay tốt hơn ngày hôm qua

Comment

ban da co ban chuan chua
              hay gui cho minh nhe
              minh cung da tim hieu va biet noi do roi nhung chua thac mac o dau

Comment

minh den tu hvpkkq,robo truong tui mong lam quen voi cac doi truong ban

Comment

Nguyên văn bởi Tanco Xem bài viết
                  Các bạn chưa làm chú ý : Video demo và bản vẽ sơ đồ sân thi đấu có khác nhau về cách bố trí !!
                  bản video là do mấy cha gà mô phỏng ! chúng ta chỉ làm việc trên bản vẽ thui .. có gì cứ đem bản vẽ ra kiện ....

Comment

truong tui sap thi dau robot vong truong rui ong nao thi vong truong rui cho tui it kinh nghiem voi

Comment

Nguyên văn bởi neo.pro Xem bài viết
                      truong tui sap thi dau robot vong truong rui ong nao thi vong truong rui cho tui it kinh nghiem voi
                      ở Đà Nẵng chưa thi vòng trường , nhưng you muốn có kinh nghiệm ah ! cứ thử thua vài trận đi rùi sẽ có ngay ấy mà

Comment

Nguyên văn bởi Zz_Bi_zZ Xem bài viết
                        ở Đà Nẵng chưa thi vòng trường , nhưng you muốn có kinh nghiệm ah ! cứ thử thua vài trận đi rùi sẽ có ngay ấy mà
                        Bác nói thế không bằng đánh đố anh em àh ...kinh nghiệm là ...không có gì hết,cứ y như đang tập sân bình thường dzậy.Lưu ý phân công lao động cho hợp lý ( ai sạc bình,ai cầm đồ nghề,ai thi đấu ).Nên giao cho mỗi thành viên một con robot để tự chiu trách nhiệm bảo quản.Cuối cùng nếu bạn sợ an cắp ý tưởng thì nên chuẩn bị một cái mền để trùm...
                        Chúc thi thành công

Comment

cam on you nha !!!!!!!

Comment

troi oi nhung thua de bon tui tieu a !!!!!!

Comment

Nguyên văn bởi Tanco Xem bài viết
                              mình cũng không biết thế nào nữa

Comment

Về tác giả

Collapse

Chjp_a2 Tìm hiểu thêm về Chjp_a2

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X