Thông báo

Collapse
No announcement yet.

thiết kế bộ điều khiển,ứng dụng điều khiển cơ cấu phẳng

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• thiết kế bộ điều khiển,ứng dụng điều khiển cơ cấu phẳng

chào cả nhà..em đang phải làm đồ án liên quan đến thiết kế điều khiển cơ cấu phẳng..e thì học về cơ khí nên phần dk này hơi kém.mong a.c và mọi người giúp em vs.
    1,là m phải xác định dc mục đích dk cơ cấu..()
    2,là xây dựng dc hàm truyền đạt của đối tượng điều khiển..()
    3.thiết kế bộ dk PID cho đối tượng ấy
    ...hicc..có bác nào hiểu biết về cái này,,hay có tài liệu gì liên quan thi send e với nhé..quangthai.k50@gmail.com

rõ khổ,chưa biết gì mà chơi toàn mấy cái hoành tráng
    nhờ vả người khác thì nên xin người khác mail chứ ai lại cho mail bắt người ta gửi vào .haizzzzzz
    không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

Nguyên văn bởi fantasy Xem bài viết
      rõ khổ,chưa biết gì mà chơi toàn mấy cái hoành tráng
      nhờ vả người khác thì nên xin người khác mail chứ ai lại cho mail bắt người ta gửi vào .haizzzzzz
      ..hìkk..vâng.em chưa có kinh nghiệm mong các bác trợ giúp.^^.

Comment

hi bạn,
        DKTD là 1 ngành tổng quát phục vụ cho nhiều loại hệ thống. Cho nên một câu hỏi quá cụ thể như là đk cơ cấu phẳng như bạn hỏi thì mình không thể trả lời. Tuy nhiên, bạn tham khảo bài dưới đây mà mình viết thì có thể hiểu được tổng quan. Sau đó, bạn tiến hành các nghiên cứu trên hệ thống của bạn để đưa về 1 bài toán dưới ngôn ngữ của DKTD thì sẽ có nhìu người trả lời cho bạn

http://www.dientuvietnam.net/forums/...an-1-a-151801/
        phần 2 : bạn tự kiếm ngay trên box ly thuyet dktd này lun

Comment

Nguyên văn bởi klong19 Xem bài viết
          hi bạn,
          DKTD là 1 ngành tổng quát phục vụ cho nhiều loại hệ thống. Cho nên một câu hỏi quá cụ thể như là đk cơ cấu phẳng như bạn hỏi thì mình không thể trả lời. Tuy nhiên, bạn tham khảo bài dưới đây mà mình viết thì có thể hiểu được tổng quan. Sau đó, bạn tiến hành các nghiên cứu trên hệ thống của bạn để đưa về 1 bài toán dưới ngôn ngữ của DKTD thì sẽ có nhìu người trả lời cho bạn

http://www.dientuvietnam.net/forums/...an-1-a-151801/
          phần 2 : bạn tự kiếm ngay trên box ly thuyet dktd này lun
          vâng..em cảm ơn nha.

Comment

Về tác giả

Collapse

quangthai_k5 Tìm hiểu thêm về quangthai_k5

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X