Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tìm chương trình để truyền dữ liệu tiếng việt cho bảng quang báo

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tìm chương trình để truyền dữ liệu tiếng việt cho bảng quang báo

cứu mình với
    Cho mình hỏi bảng quang báo một tý nhé
    chương trình nào để truyền dữ liệu tiếng việt cho bảng quang báo vậy, mình dùng chương trình LedSeng nhưng không truyền được tiếng việt, vì bảng quang báo mình nhập về từ trung quốc, chứ không phải mình ráp.
    giú mình với

lmd

Nguyên văn bởi namsinhus Xem bài viết
    cứu mình với
    chương trình nào để truyền dữ liệu tiếng việt cho bảng quang báo vậy, mình dùng chương trình LedSeng nhưng không truyền được tiếng việt, vì bảng quang báo mình nhập về từ trung quốc, chứ không phải mình ráp.
    giú mình với

bạn nói rỏ phần cứng mạch điều khiển của bảng quang báo nhận data từ pc theo nguyên lý nào rồi thuê một cao thủ vb viết cho phần mềm nạp data là xong
    LMD 238 Tăng Bạc Hổ - TP. Quy Nhơn.

Comment

cứu mình với
      giú mình với

Hôm trước thấy cậu bảo gửi cho tôi 2 module mẫu để tôi viết chương trình cho sao ko thấy, vì tôi đã viết chương trình điều khiển led module quét tĩnh nên nếu viết cho cậu cũng nhanh, cậu tìm phầm mềm tương thích với phần cứng của cậu chắc ko có đâu, trừ khi đó là phần mềm của hãng đã bán cho cậu thiết kế phần cứng, cứ cho là người ta có đưa nó lên mạng cho mọi người tham khảo thì cũng phải có firrmware tương thích với nó (điều này nhà sản xuất ko bao giờ cho ko cả)..
      |

Comment

cứu mình với
        giú mình với

Bác phải cho biết loại bảng quang báo bác nhập là loại nào, giao tiếp với PC theo chuẩn nào thì mới có thể giúp bác được.

Em có thể giúp bác viết chương trình truyền dữ liệu tiếng Việt lên bảng quang báo của bác nếu có tài liệu và thiết bị đầy đủ.
        Email: - Mobil: tạm thời ngừng liên lạc 1 thời gian
        Giới thiệu website kiếm tiền trực tuyến & tăng thứ hạng website.

Comment

Bảng quang báo cuả bạn loại 5x7- Font chữ bản thân của nó đã không có hỗ trợ Font chữ Tiếng Việt thì sao hiển thị được. Nếu cần thì lập trình lại con Master.

Comment

cứu mình với
            giú mình với

Nếu là module nhập thì chỉ còn nước viết lại chương trình cho con Master chứ còn sao nữa.
            Nếu ko muốn chia sẻ bản quyền thì thuê người ta viết code trả tiền 1 lần luôn. Dĩ nhiên giá nó phải khác.
            AVR đã quay trở lại: ATMEGA32: 66k, ATMEGA8A: 30k, ATMEGA48: 30k.
            Xem thêm tại Online Store ---> Click here
            Mob: 0982.083.106

Comment

Về tác giả

Collapse

namsinhus Tìm hiểu thêm về namsinhus

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X