Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TRUYỀN THÔNG UART TRONG CodeVisionAVR Evaluation V2.03.9

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Bạn nên sử dụng động cơ servo thì hơn (do bàn cắt của bạn lớn quá ) không thì Stepper motor cũng được , ai lại chế máy CNC bằng động cơ DC ( khó chính xác vị trí lắm)

Comment

uh mình cũng đang làm về vấn đề này.bươc đầu cũng đẫ truyền nhận và chạy thử đc rùi.đàng nghĩ thêm về thuật toán cho tối ưu và linh hoạt.bác nào làm rùi có kinh nghiêm rùi thì cho anh em xin ý kiến

Comment

help me !!!!!!!!ngắt truyền và nhận trong code vision avr:chào các bạn ,bạn nào biết khi truyền thông từ máy tính xuống avr dùng codevision thì khi khai báo ngắt truyền và nhận rồi thì đặt code nhận và code truyền chỗ nào để khi có ngắt nhận để lưu data vào biến để xử lý.mong các bạn chỉ giùm.bạn nào biết thì giúp mình,gửi tra lời vào mail cho mình mình cảm ơn nhiều:mình tên nguyễn từ thông,mail của mình :nguyentuthong18@gmail.com, cảm ơn các bạn rất nhiều

Comment

help me!!!!!hỏi về labview!!!!!!!chào các bác và các bạn .các bác và các bạn cho hoi, ai giao tiếp được giữa máy tính và avr bằng laview xin chỉ giao cho mình với.hay có tài liệu chỉ dẫn xin share cho mình .minh chân thành cảm ơn .mình tên :nguyễn từ thông;mail của mình :nguyentuthong18@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

hoang_tuan Tìm hiểu thêm về hoang_tuan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X