Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giúp em phần Alarm DS12887!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi tc8051 Xem bài viết
    Bạn nên tìm hiểu con khác hay hơn đi.
    Mình cũng đang làm mạch đồng hồ dùng DS12887 đây.
    Xem như 55k đã tiêu rồi.
    Mua nhầm hàng dỏm lúc chạy đúng, lúc thì giờ đứng yên, lúc thì phút chạy sai tét bét
    Chán nó lắm rồi.Anh em nào biết có con nào hay và chất lượng hơn chỉ với.
    đừng đổ thừa con 12887 mà tội nghiệp nó nhé. mình đang dùng con này, chạy rất chuẩn, có thể do chương triình của bạn có vấn đề, com này dùng hơi tốn chân hơn con 1307

Comment

chao anh

chao cac bac.
      minh la la van sv of ton duc thang. minh vua moi vao nghe 89c thoi .tu lau minh da mun tu lam mot cai mach dong ho roi .nhung chua lam duoc .khi duoc hoc 89c minh duoc bit no co the giao tiep voi rtc 12887,de lam dong ho. minh da xuat duoc ngay thang nam gio roi.nhung minh khong biet lam cai hen gio sao het .va cach su cung cac ngat trong thanh ghi 0b cua rtc sao het.cac bac co the help minh duoc khong. that su cam on cac bac truoc nhe.
      day la email cua minh neu duoc cac bac co the goi tai lieu ve phan nay cho minh duoc khong. ( tanvanst@gmail.com)

Comment

Nguyên văn bởi thanhnguyen0 Xem bài viết
        nếu bạn cần thì gửi mail cho mình vuthanh005 mình làm đồ án với con này rùi
        chạy ổn định lắm
        có cả phần hẹn giờ
        mình tích hợp ngày tháng năm- giờ phút giây vào trong 7 con led 7 đoạn
        Bác làm ơn gửi quả đồ án vào goleneye85hp2006@yahoo.com.vn cho em với, em mail rồi nhưng hông thấy bác reply
        Trần Đức Sơn

tel:0934691385

Comment

anh vo_cam ơi! có thể cho em xin phần code asm, và mô phỏng không anh? em đang làm đồ án mà không biết làm sao, anh có thể cho em được không? mail:trinhkhanhson@gmail.com

Comment

cho em nữa

bác có thể gửi cho em tham khảo được không : minhthang3586@gmail.com
            thank bác nhiều

Comment

Giúp em phần Alarm DS12887!

có ai giúp e cái đồng hồ dùng DS12887 và 89 với, điều khiển led 7 đoạn. các pác nào có share cho e vơi. e ở địa chỉ co_dai82@yahoo.com. e dùng protues 7.6 có con DS12887 và cho chạy thử nhưng nó ko chạy được. ai làm rồi giúp e với. thanks
              |

Comment

Về tác giả

Collapse

nocki Tìm hiểu thêm về nocki

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X