Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần xin sơ đồ nguyên lý + code quang báo giao tiếp máy tính qua cổng COM

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần xin sơ đồ nguyên lý + code quang báo giao tiếp máy tính qua cổng COM

Chào các bạn!
    Mình đang nhận đồ án môn học về quang báo giao tiếp máy tính.
    Mà lang thang trên mạng tìm kiếm thì vô số kể nhưng đa số là copy +paste mà sơ đồ đi đường mà code lại đi ngõ.
    Vậy bạn nào đã hoàn thành đề tài này rùi thì có thẻ share cho mình với được không,
    có thể dùng PIC 16F877A, ... gì cũng được miễn có giao tiếp máy tính cổng COM là được.
    vì học điện tử mấy năm nay mà chưa làm để tài giao tiếp nào cả.
    Thanks tất cả mọi người!
    Gmail của mình : luan09dt@gmail.com

Nguyên văn bởi luandk91 Xem bài viết
    Chào các bạn!
    Mình đang nhận đồ án môn học về quang báo giao tiếp máy tính.
    Mà lang thang trên mạng tìm kiếm thì vô số kể nhưng đa số là copy +paste mà sơ đồ đi đường mà code lại đi ngõ.
    Vậy bạn nào đã hoàn thành đề tài này rùi thì có thẻ share cho mình với được không,
    có thể dùng PIC 16F877A, ... gì cũng được miễn có giao tiếp máy tính cổng COM là được.
    vì học điện tử mấy năm nay mà chưa làm để tài giao tiếp nào cả.
    Thanks tất cả mọi người!
    Gmail của mình : luan09dt@gmail.com
    Bạn có thể sử dụng mạch này, sử dụng dòng 89:
    Mạch hiển thị led matrix giao tiếp máy tính
    VNATR Forum:

Comment

Share - Realtime Clock And Led Matrix 48x8 Use Pic16f877a( Đồng Hồ Thời Gian Thực Hiển Thị Led Matrix) | Công đồng cơ điện tử Việt Nam | Mechatronics
      Đây là sản phẩm mình từng làm đồ án môn học cho 1bạn sinh viên nào đó năm ngoái, lấy có 2m tính cả công viết VB thì phải . Trong link có cả schematic, pcb, code... tha hồ nghịch nhé . Có cả luôn phần RTC thì phải
      Web:
      ->Nhận thiết kế, hoàn thiện dự án, sản phẩm điện tử<-
      -->Giải pháp GSM/GPRS/GPS - Công nghệ RFID<--

Comment

Nguyên văn bởi dao Xem bài viết
        Bạn có thể sử dụng mạch này, sử dụng dòng 89:
        Mạch hiển thị led matrix giao tiếp máy tính
        bạn có thể cho mình sơ đồ + code được không, chứ vào web họ không gửi à

Comment

bạn có thể cho mình xin số điện thoại để liên lạc với bạn được không. trong quá trình chắc chắn có trở ngại.mình nhờ bạn giúp.hihi

Comment

Nguyên văn bởi luandk91 Xem bài viết
            bạn có thể cho mình xin số điện thoại để liên lạc với bạn được không. trong quá trình chắc chắn có trở ngại.mình nhờ bạn giúp.hihi
            Nguyên văn bởi demon52 Xem bài viết
            Share - Realtime Clock And Led Matrix 48x8 Use Pic16f877a( Đồng Hồ Thời Gian Thực Hiển Thị Led Matrix) | Công đồng cơ điện tử Việt Nam | Mechatronics
            Đây là sản phẩm mình từng làm đồ án môn học cho 1bạn sinh viên nào đó năm ngoái, lấy có 2m tính cả công viết VB thì phải . Trong link có cả schematic, pcb, code... tha hồ nghịch nhé . Có cả luôn phần RTC thì phải
            bạn cho mình xin số điện thoại của bạn được không. vì trong quá trình làm chắc chắn mình sẽ nhờ đến bạn. thanks

Comment

Về tác giả

Collapse

luandk91 Tìm hiểu thêm về luandk91

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X