Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Có anh chị nào biết làm cái LED quay k nhỉ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Có anh chị nào biết làm cái LED quay k nhỉ?

anh chị nào biết vào hướng dẫn em với nhé...e rất thích.... và cho em bản liệt kê các linh kiện cần có nhé...và thêm 1 hướng đãn chi tiết để bắt tay vào thi công ah!!
    Em chân thành cảm ơn!..em mới hi hoáy làm xong cai Led trái tim xong mà thấy cái Led quay này hay hơn rất nhiều ah!

Nguyên văn bởi vuvanchat Xem bài viết
    anh chị nào biết vào hướng dẫn em với nhé...e rất thích.... và cho em bản liệt kê các linh kiện cần có nhé...và thêm 1 hướng đãn chi tiết để bắt tay vào thi công ah!!
    Em chân thành cảm ơn!..em mới hi hoáy làm xong cai Led trái tim xong mà thấy cái Led quay này hay hơn rất nhiều ah!
    có phải loại bạn muốn đây ko? hanhcodien - YouTube
    hướng dẫn làm và mạch + pm trong trang này:LED QUAY hoặc http://hanhcd.mov.mn/

Comment

led quay đã full free rồi các bạn ah, vào trang gốc của led quay đk thành viên rồi nhận key free:
      LED QUAY đây là trang gốc các trang khác đều là hàng nhái! email của web chính thức là
      hanhcdnguyenngoc@gmail.com các mail khác cũng là hàng nhái. để nhận full free các bạn chỉ cần đk thành viên tại trang chủ của led quay: LED QUAY rồi gởi vào mail hanhcdnguyenngoc@gmail.com và sẽ nhận đc pm free

Comment

lâu lâu quay trở lại, có quà tặng cho mọi người đây:
        cập nhật các mạch và phần mềm free cho mọi người đây, có nhiều phiên bản lắm, tha hồ mà chọn nhá (led gắn quạt, gắn động cơ lớn, nhỏ, gắn xe...)
        đặc biệt là tạo và nạp hiệu ứng bằng phần mềm NNH LQ chạy trên máy tính, xong nạp thẳng vào mạch led bằng cáp usb to com.

xem và tải tại đây:

Comment

Mình mới tìm được 1 trang web mới, hướng dẫn làm led quay chi tiết tại đây nha các bạn: http://avclock.com/xemdiendan/2/huon...clock-a-z.html

Comment

Về tác giả

Collapse

vuvanchat Tìm hiểu thêm về vuvanchat

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X