Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Led quay!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

ANh ơi em là sv năm nhất muốn tìm hiểu về Fan led như thế này. Anh có thể hướng dẫn chi tiết (ít thuật ngữ) cho em biết cách làm được không. Em cảm ơn.

Comment

Nguyên văn bởi ltnghia1304 Xem bài viết
      ANh ơi em là sv năm nhất muốn tìm hiểu về Fan led như thế này. Anh có thể hướng dẫn chi tiết (ít thuật ngữ) cho em biết cách làm được không. Em cảm ơn.
      năm nhất thì tốt nhất lo học vi mạch tương tự, kỹ thuật số trước đi, vi điều khiển ko dễ cho bạn "đụng chạm" như "ăn cơm" đâu nhé!
      Bùi Thành Hậu

Gmail:
      Fb:

Comment

Nguyên văn bởi ltnghia1304 Xem bài viết
        Đơn giản nhất là bạn nên theo led vung hay led vẫy vì phần gia công mạch đơn giản vô cùng, code thì xài tạm mấy cái trên mạng đi. Thân!
        Bùi Thành Hậu

Gmail:
        Fb:

Comment

lam hay wua ....
          minh cung moi lam , ban co the gui cho minh khong.
          mail minh la hocdetudo@gmail.com

Comment

pm viết led quay có thể chỉ mình xài đc hk z? mình xem mà thấy anh hancd làm mà ko có giải thích nên cũng chả hiểu đc..thanks

Comment

bạn nào có chương trình nạp cho mình xin với

Comment

các bác cho e hỏi chỗ led phát và led thu là mình dùng led gì vậy,và đấu giống trong mạch này phải không ạ.Click image for larger version

Name:	6.jpg
Views:	1
Size:	106.1 KB
ID:	1400257

Comment

Về tác giả

Collapse

thanhhaudt33 Tìm hiểu thêm về thanhhaudt33

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X