Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mọi người giúp đỡ em về led quay dùng 89c51

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi student_dtvt Xem bài viết
    Gắn trở 220 hoắc 330 ohm. Mạch này nên hàn trực tiếp trên board đồng đục lỗ là ok nvì mạch khá đơn giản. Dùng dây đồng nhỏ (dây điện từ) để đi dây từ led tới chip thay cho đường mạch in

uhm thanks minh cũng dùng dây đồng nhưng mạch test broad hàn khit khá khó

Comment

ah mọi người có ai có mạch nạp ic 89c51 qua ubs ko cho em xin em kiếm mãi ko có

Comment

Nguyên văn bởi linhquy10 Xem bài viết
        ah mọi người có ai có mạch nạp ic 89c51 qua ubs ko cho em xin em kiếm mãi ko có
        SP200S, nên mua cho nhanh

Comment

Nguyên văn bởi mrgaga Xem bài viết
          SP200S, nên mua cho nhanh
          ôi sao mak mạch rối bời thế mak khi lắp mạch nạp xong có cần làm gì nữa k hay lag dút zô nap lun

Comment

ôi sao mak mạch rối bời thế mak khi lắp mạch nạp xong có cần làm gì nữa k hay lag dút zô nap lun
            em thấy có nhiều khối vậy em chọn mạch usb lắp fai ko hay là lắp hết

Comment

Cái mạch nạp bạn nên mua 1 cái đi chứ làm cái mạch nạp thì vẫn cần phải có 1 cái mạch nạp để nạp cho con chip master trên mạch nạp. Giờ bạn chưa có mạch nạp thì sao mà làm mạch nạp đc

Comment

Mới làm thì cẩn thận 1 chút, mấy con C nạp mà lộn chân là chết ngay, tốt nhất là mua con S52, mua thêm cái mạch nạp Burn-E là ok

Comment

[QUOTE=student_dtvt;639435]Cái mạch nạp bạn nên mua 1 cái đi chứ làm cái mạch nạp thì vẫn cần phải có 1 cái mạch nạp để nạp cho con chip master trên mạch nạp. Giờ bạn chưa có mạch nạp thì sao mà làm mạch nạp đc [/QUOTE

uh minh bik dieu nay nên chắc mua 1 cái nhưng vẫn muốn làm 1 cái nên nhờ bạn chỉ rõ quy trih nạp cho mạch nạp

Comment

Sp180s:
                    Click image for larger version

Name:	mach nap.jpg
Views:	1
Size:	243.8 KB
ID:	1371052

Comment

Click image for larger version

Name:	mach nap.jpg
Views:	1
Size:	10.7 KB
ID:	1371051 mạch này là mạch nạp qua usb đúng không bannj vậy mình phải mua mạch nạp khác để nạp gì ch con ic pl2303hx hả bạn

Comment

[ATTACH=CONFIG]56751[/ATTACH] mạch này là mạch nạp qua usb đúng không bannj vậy mình phải mua mạch nạp khác để nạp gì ch con ic pl2303hx hả bạn
                        mọi người đâu rồi nhỉ

Comment

mọi người ơi, cái mạch em vừa gửi lên là mạch nạp usb phải không hay là phải làm nguueen cái to đùng ấy

Comment

có ai biết mạch led quay nào sử dụng chip nao đoen giản nhất và có mạch nạp gọn đơn giản nhất ko cho em xin,em đang tim mạch làm bằng pic và mạch nạp cho pic mak k có ai có cho em xin nha

Comment

ều. bạn mới học làm mà toàn làm cái khủng không à. hic thui cai nay mình bó tay. mà có thế cho minh hỏi ngoài lề được không, bạn đang học or làm gì
                              No __ Comment

Comment

mình đqng học 12 hê minh có máu thật mình đã làm thành công 89c51 test mạch thui chưa có tiền mua mạch nạp, trong lúc chờ ở nhà còn con pic nên hỏi mạch làm lun mọi người giúp em mạch nạp puc vs nguyên lý led quay pic lun e nghe nói con này dể làm với mạch nạp cũng dễ lun

Comment

Về tác giả

Collapse

linhquy10 Tìm hiểu thêm về linhquy10

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X