Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tìm nơi lập trinh vi điều khiển tại đà nẵng

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tìm nơi lập trinh vi điều khiển tại đà nẵng

hiện em đang rất muốn học lập trình vi điều khiển, các bác nào có thể hướng dẫn cho em không a?,muốn học mà tìm hoài không thấy, tự học thì chưa hiểu lắm, thanks

Tự học 8051

Lúc mới tự học 8051 thì cũng khó hiểu thật.
    Bạn vào electronicctu.net down kái giáo trình về mà học.
    Code C dễ hiểu

Comment

vâng,tks,có bác nào ở đà nẵng hướng dẫn e học lập trình vi điều khiển với?

Comment

8051

Mình lại ở Thái Bình ker.
        Up top cho bác Đà Nẵng vào giúp.
        Bạn thử hỏi bác minhdt xem sao đi.

Comment

có bác nào ở đà nẳng có hứng thú học vi điều khiển ko? lập hội cùng học cho vui

Comment

Nguyên văn bởi h04ng010 Xem bài viết
            có bác nào ở đà nẳng có hứng thú học vi điều khiển ko? lập hội cùng học cho vui
            Nếu cần, mình có thể giúp bạn, mình cũng ở đà nẵng, kiến thức lý thuyết và thực tế 8051 thì mình đủ dùng trong các ứng dụng thực tế. Về PIC hay AVR mình đang tự học thêm.
            Click image for larger version

Name:	VTA..jpg
Views:	2
Size:	133.5 KB
ID:	1382224
            Email:
            Phone: 0969 226 539

Comment

anh ơi cho em tham gia với được ko ạ?
              năm sau e lên năm 4 bkdn,e chưa được học vdk với plc bài bản nhưng cũng tự học được chút ít ạ
              TaiDangAtm

Comment

Nguyên văn bởi vantrinh0902 Xem bài viết
                Nếu cần, mình có thể giúp bạn, mình cũng ở đà nẵng, kiến thức lý thuyết và thực tế 8051 thì mình đủ dùng trong các ứng dụng thực tế. Về PIC hay AVR mình đang tự học thêm.
                [ATTACH=CONFIG]70068[/ATTACH]
                bạn vantrinh0902, bạn bít làm led full color ko? giúp mình với, mình cài pm rùi, mà ko bít hiệu chỉnh, mong bạn giúp đỡ, mình ở bình định
                không tiếp nhận cuộc gọi qua điện thoại vì đi làm toàn tập, tính khí thất thường, hay nóng võ công lại cao

Comment

bác vantrinh0902, bác cho em địa chỉ trong inbox đi, mình có thể lên chổ bác học được ko?(nếu tiện), cho sdt inbox lun,cafe giao hữu đê

Comment

Nguyên văn bởi 01642555134 Xem bài viết
                    bạn vantrinh0902, bạn bít làm led full color ko? giúp mình với, mình cài pm rùi, mà ko bít hiệu chỉnh, mong bạn giúp đỡ, mình ở bình định
                    Trước tiên mình chào đồng hương, mình cũng ở bình định
                    Led fullcolour bạn nói là loại led pixel đó àh, loại 8mm đục, 4 chân, có chíp dán sẵn, đúng không. Loại đó có phần mềm hỗ trợ lập trình, giao tiếp với thẻ nhớ mà. Lập trình cho nó cũng như quang báo thôi.
                    Email:

Comment

Nguyên văn bởi h04ng010 Xem bài viết
                      bác vantrinh0902, bác cho em địa chỉ trong inbox đi, mình có thể lên chổ bác học được ko?(nếu tiện), cho sdt inbox lun,cafe giao hữu đê
                      Có thẻ card của mình đó, có sẵn số phone, mail của mình đó bạn.
                      Click image for larger version

Name:	VTA..jpg
Views:	2
Size:	133.5 KB
ID:	1382285
                      Last edited by vantrinh0902; 16-07-2013, 00:32.
                      Email:

Comment

Trước tiên mình chào đồng hương, mình cũng ở bình định
                        Led fullcolour bạn nói là loại led pixel đó àh, loại 8mm đục, 4 chân, có chíp dán sẵn, đúng không. Loại đó có phần mềm hỗ trợ lập trình, giao tiếp với thẻ nhớ mà. Lập trình cho nó cũng như quang báo thôi.
                        ủa bạn củng ở bình định ah? quê mình ở thị trấn tam quan, ko bít gần nhà bạn ko nữa? uhm. là led đó bạn, led 8mm, đề bọc nhựa 12ly, có chíp dán sẵn. phần mềm thì mình có rùi, mình cái rùi. nhưng cách lập trình khác quảng báo bạn ơi, vì nó ko có gõ chữ, mà mình phải tạo nó, thấy người ta hướng dẫn là dùng autocard, mà mình nhìn ko hiểu, ví dụ giờ mình làm chữ H cho nó sáng đổi màu, thì mình làm sao hả bạn?
                        không tiếp nhận cuộc gọi qua điện thoại vì đi làm toàn tập, tính khí thất thường, hay nóng võ công lại cao

Comment

Nguyên văn bởi 01642555134 Xem bài viết
                          ủa bạn củng ở bình định ah? quê mình ở thị trấn tam quan, ko bít gần nhà bạn ko nữa? uhm. là led đó bạn, led 8mm, đề bọc nhựa 12ly, có chíp dán sẵn. phần mềm thì mình có rùi, mình cái rùi. nhưng cách lập trình khác quảng báo bạn ơi, vì nó ko có gõ chữ, mà mình phải tạo nó, thấy người ta hướng dẫn là dùng autocard, mà mình nhìn ko hiểu, ví dụ giờ mình làm chữ H cho nó sáng đổi màu, thì mình làm sao hả bạn?
                          Mình Phù Cát, Trong đó có hỗ trợ chữ, font nữa mà. Do máy mình cài win7, bi lối sao ko cài được farmnet nên mình ko hướng dẫn cụ thể dc.
                          Email:

Comment

ở xã nào vậy bạn...có gần An Nhơn ko

Comment

Mình Phù Cát, Trong đó có hỗ trợ chữ, font nữa mà. Do máy mình cài win7, bi lối sao ko cài được farmnet nên mình ko hướng dẫn cụ thể dc.
                              phù cát là quê bồ mình, ở cát hanh, hehe. led full color khác led matrix mà bạn, nó đâu có font gì đâu? bạn cố gắng giúp mình với. mình đang tìm cách điều khiển nó mà ko dc, nó kho hơn matrxix bạn ơi!.bạn ngâm cứu giúp mình với!

Comment

Về tác giả

Collapse

h04ng010 Tìm hiểu thêm về h04ng010

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X