Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Led trai tim khong nhay

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Led trai tim khong nhay

Chào mọi người. E ở vùng núi cao nhưng đam mê điện tử. E có ra thành thị mua đựơc mấy con vđk at89c52 nhưng lúc lấy về làm mạch led trái tim thì nó k nháy e nghĩ chắc chưa có chương trình nhưng e k biết nap thế nào! Ai biết giúp e một tí e cảm ơn nhiều...
    <==/^.^/\^.^\==>

Góp ý.

Thật khâm phục niềm đam mê của bạn.
    Chip mua về là ko có chương trình nào cả.
    Để nạp hex cho chip thì bạn phải sắm cái mạch nạp.

Comment

Cậu này làm mình thích rồi đấy. Nhưng em bao nhiêu tuổi rồi? em đang học lớp bao nhiêu? em đã biết gì về lập trình chưa? chắc ra quán net để lên mạng hả?

Comment

Nguyên văn bởi myth-coder Xem bài viết
        Cậu này làm mình thích rồi đấy. Nhưng em bao nhiêu tuổi rồi? em đang học lớp bao nhiêu? em đã biết gì về lập trình chưa? chắc ra quán net để lên mạng hả?
        hôm trước thấy bạn up cái video trái tim 3 màu, mình thấy đẹp ghê, bạn hoàn thiện cái đó chưa, up lên cho ae tham khảo với.

Comment

ai cho anh ấy 1 đoạn cod đê để anh ấy ra tiệm nạp bà con hả!!

Comment

mún có code thì bạn ý phải cho mọi người biết phần cứng bạn ý làm như nào thì mọi người mới viêt code được.bạn chủ thớt cho mọi người xem phần cứng rồi nhờ anh bên trên viết code cho!
            hãy làm theo cách của bạn!

Comment

Nguyên văn bởi gakon9xpro Xem bài viết
              Chào mọi người. E ở vùng núi cao nhưng đam mê điện tử. E có ra thành thị mua đựơc mấy con vđk at89c52 nhưng lúc lấy về làm mạch led trái tim thì nó k nháy e nghĩ chắc chưa có chương trình nhưng e k biết nap thế nào! Ai biết giúp e một tí e cảm ơn nhiều...
              bạn nên bắt đầu từ bài điều khiển 1 led trước. rồi mới tới nhiều led thì dễ dàng hơn.

Comment

E sn 95 vua moj ra truong!
                <==/^.^/\^.^\==>

Comment

E dag hok lap trinh ma nha k co djeu kjen nen k hok dk. Hjhj
                  <==/^.^/\^.^\==>

Comment

Về tác giả

Collapse

gakon9xpro Tìm hiểu thêm về gakon9xpro

Bài viết mới nhất

Collapse