Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Led matrix sử dụng phần mềm Quang báo.exe hoặc phần mềm LMT2009

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Led matrix sử dụng phần mềm Quang báo.exe hoặc phần mềm LMT2009

Mình muốn tự làm một tấm bảng quang báo bằng matrix để tết treo ở nhà nên len mạng tìm thấy phần mềm Quang báo của tiến dụng và phần mềm LMT2009 tạo hiệu ứng cho led matrix rất hay nhưng không biết phần cứng ứng với phần mềm này là gì nên lên đây hỏi bạn nào đã sử dụng phần mềm này thì pót sơ đồ nguyên lý cho mình với. Cảm ơn mọi người.

Nguyên văn bởi hieponline Xem bài viết
    Mình muốn tự làm một tấm bảng quang báo bằng matrix để tết treo ở nhà nên len mạng tìm thấy phần mềm Quang báo của tiến dụng và phần mềm LMT2009 tạo hiệu ứng cho led matrix rất hay nhưng không biết phần cứng ứng với phần mềm này là gì nên lên đây hỏi bạn nào đã sử dụng phần mềm này thì pót sơ đồ nguyên lý cho mình với. Cảm ơn mọi người.
    mún làm dc matrix bạn phải bít lập trình cho con vdk, còn pm của tiến dũng chí áp dụng cho modun trung quốc và dc bán sẵn
    không tiếp nhận cuộc gọi qua điện thoại vì đi làm toàn tập, tính khí thất thường, hay nóng võ công lại cao

Comment

THẾ PHẦN MỀM lmt2009 thì sao hả bạn. phần cứng như thế nào? Mình tự làm được không hay phải mua ở ngoài.

Comment

Về tác giả

Collapse

hieponline Tìm hiểu thêm về hieponline

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X