Thông báo

Collapse
No announcement yet.

đồng hồ dùng 89C51 và DS1307 đặt nhiều thời điểm hẹn giờ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

mail của em nè chia sẽ cho em với nha: phamtanvu88@gmail.com
    DANIEL VU

Comment

anh em cho hoi minh xem cai datashet cua con DS1037 thay có bit số 7 đê điều khiển nhưng minh cũng chưa hiểu rõ lắm nó điêu khiển xuất nhập phải hok vậy hay còn có nhiệm vụ gì nũa mong các bác chỉ giúp thanks

Comment

bạn cho hỏi là bit số 7 của thanh ghi có địa chỉ bao nhiêu thì mới biết để trả lời bạn được chứ

Comment

Mạch này mình thiết kế dùng cho pic 16f877A nếu dùng 89 thì các bạn sửa đi chút ít.
          File gồm có
          - Code
          - Layout thiết kế bằng orcad ( file_1 là led 7 thanh để hiện thị, còn file 2 là main chính)
          Các bạn mua cái dây 8 ( jumk8) để nối 2 phần vào ( cắm vào jumk1 và jumk A tương đương là xong) hoặc nối trực tiếp theo thứ tự chân tương đương.Nếu làm mạch không có gì sai thì nạp code vào là chạy.
          Attached Files
          Quang Nhat
          ---------------------------------------
          Yahoo :quangnhat85ls
          Mail :
          Nhận thiết kế và ép nhựa cho đồ điện tử

Comment

bác nào co có sơ đồ thì port lên cho a e mở rồng tầm mát đi,có bác nào bảo ai cần thi pm, vậy bác gửi cho e với nha,thank mail quangduong2710@gmail.com

Comment

bác nào có phần code và mạch nguyen lý đồng hồ thời gian thực hiển thị lcd viết bằng ngôn ngữ asm cho em xin voi
              các bác có thể gửi vào
              thanhbjnhddt@gmail.com
              thank nhiều

Comment

Về tác giả

Collapse

tu_pj06 Tìm hiểu thêm về tu_pj06

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X