Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mạch chữ Happy new year dùng led dơn

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi nguyenminhda Xem bài viết
    Cho Mình xin cái Code của Chữ HAPPY NEW YEAR di ban.dùng IC 89C51.
    gmail: nguyenminhda@gmail.com
    Thank...
    tin cũ quá rồi bác à,khéo bác chủ thớt bỏ nghề đt rồi cũng nên, bác cần lh cho tôi ,tôi cho cả phần mềm sinh code luôn
    mạch nạp rom Bùa giao tiếp USB giá 350k - 25Q80 giá 15k...
    xem chi tiết tại ngohungcuong.tk
    DT:0973150080

Comment

cần giúp đỡ

bạn ơi mình đang muốn làm cái mạch happy new year 2013 dùng 89c51 thì phải bắt đầu từ đâu bạn giúp mình nha. chiều dài dòng chữ là 60cm chiều rộng 20cm bạn tính giúp mình xem cần dùng bao nhiêu led cho một chữ cho đep nha. cảm ơn bạn. à cho mình mạch nguyên lý luôn nha
      Last edited by vuvanhuycdn; 20-12-2012, 22:47.

Comment

không có ai giúp mình sao?

Comment

neu minh dung 3 con led noi tiếp va dung dtro 300om tao thanh 1 cap va noi song song 30 cap do dua vao 1 chan cua vdk thi lam sao ban:v la 1 chu gom 30 cap do :

Comment

neu nhu dung 3 led nt la 1 nhanh dung 10 nhanh cho 1 post noi moi nahnh song song voi nhau ? thi tinh sao mjinh ko tinh dc ? chang han co 12 post thi moi post la 30 led tong cong 360 led ?tinh sao may ban 3 led nt nhau qua 1 dtro 300 : noi tiep nhau the qua dong 12v dc ko

Comment

có A ,Chj Nao cho em xin code mẫu chữ happy new year , vjet bang ASm thi cho em xin, lap trinh 12 bjt e chưa rõ, mong dc giúp đỡ, có thi gưi maill: xal0vang@yahoo.com.vn . thank nhiều!!

Comment

Nguyên văn bởi vuvanhuycdn Xem bài viết
                bạn ơi mình đang muốn làm cái mạch happy new year 2013 dùng 89c51 thì phải bắt đầu từ đâu bạn giúp mình nha. chiều dài dòng chữ là 60cm chiều rộng 20cm bạn tính giúp mình xem cần dùng bao nhiêu led cho một chữ cho đep nha. cảm ơn bạn. à cho mình mạch nguyên lý luôn nha

học lập ttrinhf rồi muốn thiết kế đẹp thì dùng cdrow

Nguyên văn bởi mrhoakute99 Xem bài viết
                neu minh dung 3 con led noi tiếp va dung dtro 300om tao thanh 1 cap va noi song song 30 cap do dua vao 1 chan cua vdk thi lam sao ban:v la 1 chu gom 30 cap do :

dùng tran kích lenn

MOV NHÀ,ANH
                MOV NHÀ,EM
                ADD ANH,EM

Comment

Nguyên văn bởi luonghongson Xem bài viết
                  có A ,Chj Nao cho em xin code mẫu chữ happy new year , vjet bang ASm thi cho em xin, lap trinh 12 bjt e chưa rõ, mong dc giúp đỡ, có thi gưi maill: xal0vang@yahoo.com.vn . thank nhiều!!

bạn nói như ai cũng làm như bạn ấy muốn xin code thì phải gửi mạch nguyên lý lên chứ ,có ai rảnh họ viét cho chứ cứ xin vây thì sao được tôi có cái này bạn lấy ko?

MOV NHÀ,ANH
                  MOV NHÀ,EM
                  ADD ANH,EM

Comment

cho mình xin code với đang có dự định làm thiết kế corel draw xong rồi h đang bí code huhu....
                    mail taynguyen_longgio1@yahoo.com

Comment

cho mình hỏi nếu led quá nhiều thì có đủ dòng để cung cấp cho nó ko?
                      visit if you free:Thế giới game hay-ứng dụng hot cho điện thoại

Comment

Nguyên văn bởi nhson113 Xem bài viết
                        cho mình hỏi nếu led quá nhiều thì có đủ dòng để cung cấp cho nó ko?
                        visit if you free:Thế giới game hay-ứng dụng hot cho điện thoại
                        tất nhiên là k đủ nếu mắc bt trực tiếp vào I/O của chíp...
                        dùng tran để kích dòng...đc khoảng vài chục led đến vài ngàn led, tùy tran
                        good luck !!!

Email:
                        Gmail:

Comment

Cho Mình hỏi tienhuypro nek!
                          cái chân 10 của IC ULN2803 mình để trống hả hay nối nguồn vậy bạn?

Comment

Như vậy là Mình phải xuất ra port ở mức 1 hả bạn?

Comment

bác có mạch mô phỏng và mạch nguyên lsy ko up lên đi

Comment

Về tác giả

Collapse

phongnhan Tìm hiểu thêm về phongnhan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X