Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Gửi tặng các bạn đồng hồ led matrix

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Gửi tặng các bạn đồng hồ led matrix

Đồng hồ dùng led matrix
    Attached Files

89C52 + ds1307 + led matrix
    Attached Files

Comment

- Tặng thế bố ai làm được?
      nếu cho hết thì ghi là tặng, còn cho như thế thì sửa lại là tham khảo nghe đỡ buồn

Comment

đúng rồi, đã nói tặng thì phải tặng cho đầy đủ chứ ! Tặng kiểu đó làm sao mà làm mạch, rồi lập trinh được. Minh nghi nếu bạn có thiện chí tặng mọi người thì nên post luôn so đò nguyên lý, layout, code luôn !
        " Muốn biết phải hỏi, muốn giỏi phải học "

Comment

weo làm vậy mà gọi tặng thi ko bit tặng cái j trời
          trên led ghi toàn là của người tặng mình mun học hỏi cũng ko dc
          cái này khá hay và bổ ích nếu nó dc lộ diện trên diễn đàn này
          con ko em nghĩ pác nên quay clip ve nó roi post cho mọi người cùng xem chứ tặng thế này thì thà ko còn hơn
          pác xem lại khi post bài tham khảo cho mọi người nhá
          chúc pác sẽ có những bài hay cho anh em học hỏi
          8051 là con em viết thành thạo. em sẵn sàng giúp đỡ các pác nếu em có thể
          liên lạc với em qua địa chi email: Mob: 01882.076.989

Comment

bác Agnort ơi , bác post cả code lên đi cho anh em tham khảo , chứ bác cho mỗi file hex thế này anh em mù tịt ah , em thấy cái này rất là hay đấy

Comment

tặng vậy thì làm sao làm được chứ
              pác đã cho thì cho hết luôn đi để mọi người cùng nhau tham khảo với

Comment

chắc bác này tặng chương trình mô phỏng cho anh em ngắm xem đó mà

Comment

bac aagnort mat tieu dau rui ? sao khong thay tra loi nhi ? hay la thay ba con nhoet tinh qua nen chay mat tieu rui !!!!! heeeeee
                  " Muốn biết phải hỏi, muốn giỏi phải học "

Comment

Tui nghĩ cái này hay, nhưng ko khó, nếu chịu khó tí cũng làm được có j mà kêu trờ kêu đất

Comment

chán thật quan trọng nhất là cái code để học mà lại ko post lên cho anh em

Comment

HEHE ,mình xin lỗi mình nhớ có đóng gói luôn code mà ai dè ko có. vì mình bận nên chưa up lên dc. đấy là code các bạn tham khảo.
                        Attached Files

Comment

rồi thanks pác agnort nhá (em có lời làm pác giận thì bỏ wa nha) em nói vậy để các pác post bài cho anh em học hỏi thôi ko có ý gì đâu
                          em sẽ xem và thay đổi chút ít để làm nó hay hơn rồi post lại cho các pác
                          chúc vui nhá

Comment

weo viết bằng C ah po tay oh
                            em dùng asm nên ko sáng tạo thêm cho mấy pác tham khảo rồi

Comment

Nguyên văn bởi agnort Xem bài viết
                              Đồng hồ dùng led matrix
                              a co thể gửi giùm e cái code cua mạch ma tran của anh đc ko?ma tran 16x40 cua anh mo phong bang protus do anh
                              e dang co y dinh lam mot cai 16x64 nhung chua biet lam the nao
                              a co the gui giùm e it tài liệu của con 74Ls595 để làm matran dc ko?a chỉ giùm e cách làm ntn vơi ạ?
                              cảm ơn anh nhiều!

Comment

Về tác giả

Collapse

agnort Tìm hiểu thêm về agnort

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X