Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Gửi tặng các bạn đồng hồ led matrix

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

tui hay pac nay co y dinh khoe ti nghe chu gi. Cho nhu vay thi po ai ma lam duoc

Comment

bạn cho thêm tài liệu nửa đi , mình cảm ơn!
      sống trong đời sống cần có một tấm lòng!
      email:

Comment

Anh agnort cho em hỏi tý, em cũng đang làm về tài này, nhưng em vẫn không hiểu nguyên lý làm sao để hiện thị lên led ma trận, em đang làm thử mạch đo nhiệt độ hiển thị lên led ma trận như anh, nhưng không biết làm sao để cho hiện lên led ma trận, thầy em bảo là dùng 32 bytes RAM ví dụ 40H-5FH để quét 32 cột của led ma trận (4 con)sau đó MOVE giá trị cần hiển thị vô vùng quét của 32 cột led ma trận mà em ko biết làm như thế nào, anh chỉ dùm em nguyên lý quét để hiển thị lên led ma trận đc ko (em cung xài 74HC595 để dịch cột như anh)

Comment

anh ơi anh có code ASM thì gửi lên cho em tham khảo với chứ C thì em bó tay rồi

Comment

thực tình mình cũng lên án hình thức tặng mạch cho mọi người của bạn đó.

Comment

thanks bác
              --»»(¯`*®»--»»�— ღALOHAღ —™«®*´¯)--»»(¯`*®--»»�— ღTu4nCuongღ —™™«®*´¯)--»»(¯`h™«®*´¯) --»»
              — Mọi Sai Lầm Đều Phải Trả Giá Bằng Tiền —

Comment

thấy mọi người mê cái này quá nên mình viết thử. Đây là thành quả của mình tặng các bác .
                http://www.mediafire.com/?h14yzvcw47abzyy

Comment

Vấn đề là không chỉ mất điện trở về 0 mà khi lắp chỉnh giờ sao cho đúng khi không có phím hiệu chỉnh

Comment

cảm ơn các pro nhen, em củng đang cần gấp đây
                    may mà gặp dc các bác. cám ơn nhiều..

Comment

đồng hồ thời gian thực hiển thị trên led matrix

Chào a e ! Đây là MÔ PHỎNG RTC + led ma trận. A e xem thế nào rồi cho ý kiến nhé!
                      Attached Files

Comment

Gửi tặng các bạn đồng hồ led matrix

Đây là đồng Dong ho led matrix ds18b20 ds1307.ziphồ led ma trận của tui đây. Có cả hiển thị nhiệt độ nữa đó !

Comment

khong cho thi thi da lo cho rui thi cho rot luon di.cho so dong nguyen ly voi doan code de tham khao choi

Comment

đọc thấy luông hấp dẫn quá mình cũng có cái này muốn chia sẻ với a e, mình tìm được trên mạng nhưng không nhớ ở đâu nữa, mang cho a e tham khảo này
                            donghomatrix16x64.rar

Comment

mình cũng đang muốn làm 1 cái chơi, mà chưa thiết kế được phần công suất, ai giúp mình với

Comment

ơ sao lâu lâu không thấy ai ghé thăm luồng này nữa vậy

Comment

Về tác giả

Collapse

agnort Tìm hiểu thêm về agnort

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X