Thông báo

Collapse
No announcement yet.

lập trình hiệu ứng cho led đơn...

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• lập trình hiệu ứng cho led đơn...

bác nào quan tâm thì gọi cho em nha : 0983031060 .. mình cung cấp
    Attached Files
    Thiết bị truyền dẫn RF , các ứng dụng PLC , ARM , VXL ...

Nguyên văn bởi hungthinhqni Xem bài viết
    bác nào quan tâm thì gọi cho em nha : 0983031060 .. mình cung cấp
    rất hay đó!bạn dùng phần mềm j đó tương tự như phần mềm ledimm của Kỹ Sư Bừi Việt Hoàng đúng ko?

Comment

Đúng rồi ! Bạn có thể download cái video kèm sẵn mình đã post lên... cái của mình rất trực quan cho các bạn sữ dụng.... Trạng thái mức được biểu thị dưới dạng 1 cell nên rất tiện để làm hiệu ứng !

Comment

Nhưng đây là bản thương mại hóa đó các bạn ! call cho mình để mình get thông tin sản phẩn cùng thông tin người dùng đi vào mội sản phẩm nha ! và mình get Thông tin cá nhân thao máy ... nên copy sang máy khác chạy ko được đâu nha !

Comment

Đúng rồi ! Bạn có thể download cái video kèm sẵn mình đã post lên... cái của mình rất trực quan cho các bạn sữ dụng.... Trạng thái mức được biểu thị dưới dạng 1 cell nên rất tiện để làm hiệu ứng !
          đúng vậy anh Hoàng đã nói cho ma kích hoạt cho anh e trên diễn đàn Free vì phần mềm của anh ấy bị ***** bán nhiều quá!sử dụng phần mềm đó rất hay khi làm led đơn chữ cố định!
          mình đã xem video của bạn rồi rất hay!với cái nay thì có thể có rất nhiều ý tưởng
          bạn có share phần mềm đó cho mọi người được ko?

Comment

Nhưng đây là bản thương mại hóa đó các bạn ! call cho mình để mình get thông tin sản phẩn cùng thông tin người dùng đi vào mội sản phẩm nha ! và mình get Thông tin cá nhân thao máy ... nên copy sang máy khác chạy ko được đâu nha !
            khi nãy mình gọi cho bạn nhưg ko liên lạc được!sô máy trên diễn đàn đúng ko và mình cũng thấy tên bạn trên phần mềm Hùng Trung THịnh đó hy`

Comment

Mình đang ở trong thảm cảnh... Mình đang nợ nần tiền trọ và tiền điện ngồi ôm máy tính code .. tiền nợ mì tôm đến hạn... Xin các bạn thông cảm cho mình ! Mình làm nó vì thương mại... Đang lập trình phần Key để quản lý người dùng ! Điện thoại mình hôm nay người bạn mượn chưa trả ! ngày mai là alo được !

Comment

Mình đang ở trong thảm cảnh... Mình đang nợ nần tiền trọ và tiền điện ngồi ôm máy tính code .. tiền nợ mì tôm đến hạn... Xin các bạn thông cảm cho mình ! Mình làm nó vì thương mại... Đang lập trình phần Key để quản lý người dùng ! Điện thoại mình hôm nay người bạn mượn chưa trả ! ngày mai là alo được !
                hic thật là thảm cảnh thật!bạn giống tui! vậy khi nào được nếu giá thỏa thuận có khuyến mãi thì mình sẽ mua!oke!

Comment

Okey nào các bạn ! nếu là sinh viên ! xin vui lòng gữi những thông tin sau:
                  Họ và tên :
                  Mả số Sinh vien :
                  Tên trường :
                  số điện thoại:

Mình sẽ get thông tin đi theo mỗi sản phẩm . buổu đầu mình chưa hoàn thành phần Quản lý theo máy nên nhúng thông tin trực tiếp vào phần mềm này.. trọn gói cho các bạn !
                  Giá bán lẽ cho sinh viên : 300 nghìn
                  cho các cửa hàng quảng cáo là : 1 triệu 500 nghìn

bắt đầu ngày mai alo mình
                  chuyển khoản ngân hàng !

sau khi hoàn thành thanh toán mình gữi file cài đặt qua email cùng với key setup theo người dùng !

Comment

Ledimm Innovative

Hi every one,

Lâu lắm rồi ko dòm ngó qua cái Ledimm.

Nhược điểm lớn của Ledimm là bị nháy giật khi điều chỉnh tối dần và không điều chỉnh được thời gian trễ cho từng trạng thái một. Sau mấy vụ Ledimm bị xâm phạm mình chán quá, ko sửa nữa.

Ledimm Innovative là phiên bản mới của Ledimm. Nó đã loại bỏ được hiện tượng nháy giật, và hỗ trợ điều chỉnh thời gian cho từng trạng thái.
                    Ledimm Innovative tích hợp luôn trình nạp chip, tự động tìm cổng kết nối,...
                    Phần cứng đi kèm với Ledimm Innovative còn có 1 chức năng hết sức đặc biệt mà các bạn sẽ rất bất ngờ.
                    Tuy nhiên các chi tiết của Ledimm Innovative cũng như phần cứng đi kèm mình sẽ tiết lộ thêm sau khi đã hoàn thiện toàn bộ quy trình sử dụng.

Mình up phần mềm lên đây mời các bạn tham khảo

(Phần Help mình vẫn lấy của Ledimm cũ, chưa cập nhật, bạn đừng đọc)

Comment

bác bvhoang ơi cho e hỏi cái này dùng thạch anh bao nhiêu vậy, mức ra đk ở cổng là mức âm đúng ko bác, cái mới này ko có chức năng đảo mức ra ở cổng hả bác. thank bác vì đã có lòng với ae trong dđ
                      Last edited by congdt; 06-06-2010, 21:51.

Comment

Nguyên văn bởi bvhoang Xem bài viết
                        Hi every one,

Nhược điểm lớn của Ledimm là bị nháy giật khi điều chỉnh tối dần và không điều chỉnh được thời gian trễ cho từng trạng thái một. Sau mấy vụ Ledimm bị xâm phạm mình chán quá, ko sửa nữa.

Ledimm Innovative là phiên bản mới của Ledimm. Nó đã loại bỏ được hiện tượng nháy giật, và hỗ trợ điều chỉnh thời gian cho từng trạng thái.
                        Phần cứng đi kèm với Ledimm Innovative còn có 1 chức năng hết sức đặc biệt mà các bạn sẽ rất bất ngờ.
                        Tuy nhiên các chi tiết của Ledimm Innovative cũng như phần cứng đi kèm mình sẽ tiết lộ thêm sau khi đã hoàn thiện toàn bộ quy trình sử dụng.

Chà chà, bác này đã nghe lời góp ý của tui mà không thấy nói lời nào! hihihi! Làm như vậy mới hay bác ạ! Chúc mừng!

Comment

Nguyên văn bởi bvhoang Xem bài viết
                          Hi every one,

BÁC BV hoang viết cái này hay thật đấy , tuy em chưa test trên mạch thử k biết nó ra sao, mà em thấy cái này k có nút bật tắt chế độ " cổng đảo " k biết xuất ra là 0 ahy 1 nửa phải test ,
                          bác cho em hỏi cái soft này sài có giới hạn j k bác em thấy sài dc hết ( chưa nạp thử ) bác định tặng a e hay cho dùng thử cho tức vậy bác. hihi

Comment

Nguyên văn bởi natra2k2 Xem bài viết
                            Chà chà, bác này đã nghe lời góp ý của tui mà không thấy nói lời nào! hihihi! Làm như vậy mới hay bác ạ! Chúc mừng!
                            Thực ra trước đây cái này mình làm cho chức năng của mạch mà mình chưa tiện thông tin ở đây. Tuy nhiên mình có sửa lại phần mềm Ledimm để tận dụng và làm phong phú chức năng cho mạch của mình. Phần mềm Ledimm Innovative sẽ nạp trực tiếp hiệu ứng vào mạch mà không cần mạch nạp hoặc nhổ chip ra khỏi mạch.

Dẫu sao cũng rất cảm ơn bạn vì góp ý chân thành!

Comment

Nguyên văn bởi THOPHILONG Xem bài viết
                              BÁC BV hoang viết cái này hay thật đấy , tuy em chưa test trên mạch thử k biết nó ra sao, mà em thấy cái này k có nút bật tắt chế độ " cổng đảo " k biết xuất ra là 0 ahy 1 nửa phải test ,
                              bác cho em hỏi cái soft này sài có giới hạn j k bác em thấy sài dc hết ( chưa nạp thử ) bác định tặng a e hay cho dùng thử cho tức vậy bác. hihi
                              Vì mạch mình thiết kế không đảo mức logic nên mình đã bỏ phần "cổng đảo" đi.
                              Mạch của mình không dùng thạch anh và cũng không dùng cho chip 8051.
                              Nói chung nếu bạn dùng mạch này thì không cần mất công quan tâm về loại chip, cổng đảo... cũng không cần phải mua mạch nạp, hay nhổ chip mỗi khi cần nạp nữa. Bạn chỉ cần cắm mạch vào máy tính, lập trình, nhấn nút nạp, đấu vào bảng LED và đem giao bàn giao.

Còn chức năng đặc biêt kia của mạch là hỗ trợ cho việc trang trí nhà hàng, quán bar, karaoke. Vài hôm nữa mình sẽ tiết lộ.

Comment

Về tác giả

Collapse

hungthinhqni Tìm hiểu thêm về hungthinhqni

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X