Thông báo

Collapse
No announcement yet.

các ứng dụng của 8051 vào thực tế

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

có bài nào tiếng việt ko Bác ơi!

Comment

tài liệu tham khảo
      n
      ĐT: 0986 492 489

Tham khảo:

Comment

Em chân thành cám ơn anh linhnc308 đã hướng dẫn em đếm sản phẩm, khổ nỗi thầy em dạy hợp ngữ, nếu anh có code hợp ngữ thì cho em xin, mạch dùng 2 led 7s thôi, một lần nữa em rất cám ơn anh đã bỏ công giúp đỡ. chúc anh cuối tuần vui vẻ.

Comment

còn anh nào ko, giúp đỡ em cái.

Comment

Cho em hỏi anh nào có sơ đồ nguyên lí và phần lập trình VĐK (nếu có) của con IC 89S52 về "điều khiển động cơ 1 chiều(<=24V) 3 nút điều khiển gồm đảo chiều và tăng giảm tốc độ động cơ bằng phương pháp DAC" ko?Em đang cần gấp.Em mới tham gia diễn đàn ko biết đưa lên chủ đề nào mong các anh giúp cho.Cảm ơn mọi người trước nhé!

Comment

các bác ơi các bác có các code gì nói về con 8051 ko bác cho em xin em tham khảo với.em đang tìm hiểu các loại mạch chạy của 8081 trong đó có tìm hiểu về led chạy,ma trận led,ma trận phím,led 7thanh,LCD.nếu các bác có code viết bằng keil C thì tốt quá,em đang viết các ct này bằng keil C.các bác có code thì cho em xin nhé cám ơn các bác
              anamit

Comment

help !!!

MInh hiếu thân mến bạn cho mình xin tài liệu học lập trình kell c = tiếng việt nhé
                mình thấy bạn viết cũng dễ hiểu ah có bài tập+ lời giải post cho mình nhé mail của mình thanhtrucdlnt@gmail.com
                rất mong minh hiếu giúp mình nhiệt tình
                thank

Comment

chà chà bác minh hiếu có tài liệu này hay ghê còn nữa không vậy cho mình xin nhé
                  mail: thanhtrucdlnt@gmail.com
                  thank

Comment

ung dung cua 8051

Nguyên văn bởi minhhieu Xem bài viết
                    mình mới up lên trong hòm mail một số tài liệu và ví dụ cho người mới học 89xxx. Mọi người đừng xoá nhé. Cảm ơn nhiều
                    Chao cau!
                    minh bay gio dang rat can lam mot ung dung cua 8051
                    cau co the giup minh lam mot cai mach the hien dong chu ten cua minh chay tren led 7 thanh
                    Nho cau viet toan bo cach lam ho minh tu viet chuong trinh,den lam mach in, den mua linh kien ...noi chung tat ca.Phien cau vi minh moi lam lan dau tien
                    Cau co the gui cho minh vao thu 3 tuan sau duoc khong.
                    Cam on cau nhieu!Cau co the gui qua mail cua minh la qvinh_bk86@yahoo.com.vn
                    Last edited by tyhon; 03-11-2007, 17:48.

Comment

Cau giup minh lam mot ung dung cua 8051
                      de cua minh la cho ten cua minh chay tren led 7 thanh
                      tên bạn là gì? nếu tên chỉ có 1 chữ d thì hiển thị dc đấy !!!
                      xài ma trận Led đi.

Comment

chao các hạ ,mình có ý tuong the này ,noi ra de các bạn tham khảo ,góp ý .cùng xây dựng đề tài này .
                        -Mình đang làm 1 đề tài ,dùng vxl để quản lý hệ thống điện trên xe honda(xe của mình ware )
                        màn hình hiển thị của xe ,dùng 4 led 7 doạn de hiện thị tốc đọ xe ,dùng 4 led khác hiện thị thòi gian di chuyển từ A-B .Đông thời 4 led đó sẽ hiện thị thời gian thực .

Comment

ung dung cua 8051

Nguyên văn bởi thanhtuandkh Xem bài viết
                          tên bạn là gì? nếu tên chỉ có 1 chữ d thì hiển thị dc đấy !!!
                          xài ma trận Led đi.
                          Nhung to moi bat dau cha biet lam gi ca cau co the huong dan cu the duoc khong .Ten to la Tran Vinh .Neu cau biet thi co gang gui mail cho minh cai:
                          qvinh_bk86@yahoo.com.vn

Comment

Em đang làm đồ án về mạch cộng trừ,dùng ma trận bàn phím 4x4, xuất ra LCD. Các bác có thể hướng dẫn em được kô?

Comment

Về tác giả

Collapse

minhhieu 4 vợ + 10 con + 5 bồ bịch Tìm hiểu thêm về minhhieu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                            X