Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TỔNG HỢP MẠCH NẠP 89xxx

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

chao` cac' bac'
    em moi nhap mon vi dieu khien nen co' gi` sai mong chi? giao'
    em van thac' mac' may' cai mach nap EZ do' thi` nap cho master kieu gi`
    trong khi em dang can` nap cho con 89c51

Comment

anh Hieutq oi!em moi buoc dau hoc vdk chua hieu gi ca. anh co the giai thich cho em biet nghuyen li hoat dong cua mach nap duoc ko?Em cam on rat nhiu!
      Last edited by levangiap; 03-10-2006, 16:19.

Comment

bạn cho mình xin pcb nha.thank!
        havuspk@yahoo.com

Comment

Bac MicroDuyphi cho em xin cai mach nap nay voi. Cho em het tat ca nhung gi can de co the lam tai nha bac nhe.
          Cam on bac that nhieu.
          Mail: vinhtuan1977@gmail.com

Comment

Em chào mọi người ! em có một câu hỏi không biết hỏi ở đây có đúng không nếu sai anh cho em xin lổi trước !
            Em có mua một bộ nạp từ chợ Nhật Tảo với giao tiếp là USB , Lúc đầu về xài cũng tạm ổn nhưng không biết thằng em nó cài máy tính thế nào mà giờ có tình trạng như sau:
            Khi kết nối với máy tính thì máy lại nhận là COM8 hoặc COM7 chứ không phải là USB
            Trong driver manager báo : prolific USB_toserial Comm Port (COM)
            Cuối cùng là chương trình Little Programmer Version Gold không nhận bộ nạp
            Các anh chị xem giúp em em gà công nghệ lắm mà đang cần gấp để nạp chương trình ! Cám ơn mọi người trước !

Comment

ko phải do cổng đâu bạn à,bộ nạp của bạn nó dùng 1 con chip để chuyể từ công usb sang cổng com ấy mà.lên máy nhận nó là cổng com thì cũng ko ảnh hưởng gì đâu.bạn thử rút ra cắm lại mấy lần xem chắc chỗ giắp cắm có vấn đề thui.mà ko thì bạn set cho nó từ com 8 hay 7 gì đó về com 1,hay 2 ấy.mấy cổng đó hây dùng.

Comment

chao cac bac ! e moi vua tim hieu ve vdk thoi nen k hiu j nhiu thoi gian wa co len mag tim co 1so mach ma chang hiu gi het, nen xin cac bac mach nap qua cong usb + huong dan + code +phan mem lun nha. day la yahoo cua e: huudu14@yahoo.com cam on cac bac nhieu
                TÌNH YÊU KHÔNG TỰ SINH RA CŨNG KHÔNG TỰ MÂT ĐI
                MÀ NÓ CHỈ CHUYỂN HÓA TỪ NGƯỜI NÀY SANG NGƯỜI KHÁC . . . ! ! ! !...

Comment

Sao máy của mình chả nhìn được gì trong các bài nhỉ - chỉ là vài chữ và khoảng trống

Comment

Về tác giả

Collapse

MicroDuyphi Tìm hiểu thêm về MicroDuyphi

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X