Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Propeller display LED !!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ói trời có 2 tháng không ol được mà topics phát triển kinh thề nhỉ.mình cũng đã làm thành công mạch này nhưng 2 thang rồi không động tới nó không biết nó còn chạy nữa không.hjhj. có chút ý kiến đóng góp cho các bạn về phàn cấp nguồn cho mạch mình dùng cổ góp vào chổi quét của motor cũ.giờ không co máy ảnh nên không có hình cho các bạn tham khảo
    Sửa chữa, cung cấp máy cắt dây, máy xung, máy phay CNC....
    website: suntech-vn.com
    phone. 0974 354 077
    Email.

Comment

• Nguyên văn bởi thangviolet Xem bài viết
      bạn chung ơi cho hỏi bạn gắn mạch với cái trục mô tơ thế nào mà chắc vậy. với lại nguồn cấp là 12v thì dòng nó là nhiu mà mô tơ chạy tít vậy, mạch của mình mô tơ nó chạy chậm rỳ ak không hiểu sao nữa, chữ hiện ra thì lúc thì được 1 gạch dài lúc thì được có một nửa thôi ak
      1 gắn mạch với trục = keo nến
      2motor bạn có thể kiếm mấy cái motor quay đĩa ở trong đầu
      còn tốc độ chậm thì sửa delay tăng lên.mình cũng bị vậy giờ thì hết rồi nhưng bị cháy mất motor rồi
      good luck !!!

Email:
      Gmail:

Comment

• Nguyên văn bởi v.sondt Xem bài viết
        ói trời có 2 tháng không ol được mà topics phát triển kinh thề nhỉ.mình cũng đã làm thành công mạch này nhưng 2 thang rồi không động tới nó không biết nó còn chạy nữa không.hjhj. có chút ý kiến đóng góp cho các bạn về phàn cấp nguồn cho mạch mình dùng cổ góp vào chổi quét của motor cũ.giờ không co máy ảnh nên không có hình cho các bạn tham khảo
        k biết các bác làm ntn chứ theo mình thì dùng nguồn riêng để cấp cho motor và mạch.phần nguồn cấp lên mạch thì âm hoặc dương đưa thẳng vào trục và mình lấy bên trên nó thế là giải quyết đc 1 cái mà k cần cổ góp hay chổi quét vậy nên mới cần nguồn riêng, còn phần nguồn - hoặc + còn lại thì phải dùng chổi quét thôi.
        good luck !!!

Email:
        Gmail:

Comment

• mấy cái code ở trong topic mình đem dịch sao nó cứ báo lỗi gì gì ấy, không biết có phải mình viết cái tiêu đề của nó sai ko nữa. Mình ko biết nhiều về lập trình mong các pác giúp đỡ, loay hoay từ chiều tới h chưa được
          Phải Thật Nhẫn Tâm

Comment

mấy cái code ở trong topic mình đem dịch sao nó cứ báo lỗi gì gì ấy, không biết có phải mình viết cái tiêu đề của nó sai ko nữa. Mình ko biết nhiều về lập trình mong các pác giúp đỡ, loay hoay từ chiều tới h chưa được
            bác dịch = phần mềm nào e dịch = keil C cũng bị vậy down cái của bác chung kia chơi đc kìa #291.k phải code lỗi j đâu
            good luck !!!

Email:
            Gmail:

Comment

• ok dịch được rồi, giờ lại đến cái mach dở chứng
              Phải Thật Nhẫn Tâm

Comment

ok dịch được rồi, giờ lại đến cái mach dở chứng
                vấn đề sao hả bác
                giờ e đy làm lại cái motor và nguồn đã.mai xong úp video tiếp
                good luck !!!

Email:
                Gmail:

Comment

• Nguyên văn bởi tuankep6 Xem bài viết
                  vấn đề sao hả bác
                  giờ e đy làm lại cái motor và nguồn đã.mai xong úp video tiếp
                  good luck !!!
                  tại cứ quăng quật vứt linh tinh bậyh hem thấy nó chạy . Pác làm nhanh lên úp cho ae chiễm ngưỡng
                  Phải Thật Nhẫn Tâm

Comment

• ok giờ mới làm đc cái đồng hồ vừa xong giờ mới có TG đy sửa
                    tặng các bạn xem cái này của mình tuankep6. Oh! My Goddess.3gp - YouTube

good luck !!!

Email:
                    Gmail:

Comment

• Nguyên văn bởi tuankep6 Xem bài viết
                      ok giờ mới làm đc cái đồng hồ vừa xong giờ mới có TG đy sửa
                      tặng các bạn xem cái này của mình tuankep6. Oh! My Goddess.3gp - YouTube

good luck !!!
                      cái này có liên quan gì đến nội dung của topic ko?

mấy bác cho em hỏi tí,về phần cấp nguồn bằng biến áp ko khí,thì như thiết kế ban đầu là phần quay ở trong và phần đứng yên bên ngoài vậy bây giờ e làm ngược lại đc ko,có ảnh hưởng gì ko các bác,có nghĩa là phần đứng yên nó nằm bên trong còn phần quay nó nằm bên ngoài.
                      ĐT: 0972 20 58 68
                      Gmail:

Comment

• Nguyên văn bởi hoangnam555 Xem bài viết
                        cái này có liên quan gì đến nội dung của topic ko?

mấy bác cho em hỏi tí,về phần cấp nguồn bằng biến áp ko khí,thì như thiết kế ban đầu là phần quay ở trong và phần đứng yên bên ngoài vậy bây giờ e làm ngược lại đc ko,có ảnh hưởng gì ko các bác,có nghĩa là phần đứng yên nó nằm bên trong còn phần quay nó nằm bên ngoài.
                        @@ chú hay quá, phần quay nằm bên trong của chú là cái quay bàn của chú phải ko, về nguyên tắc thì chỉ cần 2 cuộn dây gần nhau thì nó cảm ứng thôi ko phân biệt trong ngoài, càng gần càng tốt

Comment

• pác chung ơi pác có mạch in ko cho mượn dùng đy, mình không biết mạch in của pác ra sao. loay hoay cái mạch của mình mấy ngày nay chán lắm rồi mãi không chạy
                          Phải Thật Nhẫn Tâm

Comment

pác chung ơi pác có mạch in ko cho mượn dùng đy, mình không biết mạch in của pác ra sao. loay hoay cái mạch của mình mấy ngày nay chán lắm rồi mãi không chạy
                            hjhjhj thứ này mình làm biếng làm nên toàn hàn dây ^^ ko có mạch in đâu

Comment

• mach in.pdfđây là mạch in của mình các bạn tham khảo cho ý kiến nhé
                              Sửa chữa, cung cấp máy cắt dây, máy xung, máy phay CNC....
                              website: suntech-vn.com
                              phone. 0974 354 077
                              Email.

Comment

• Nguyên văn bởi v.sondt Xem bài viết
                                [ATTACH]36191[/ATTACH]đây là mạch in của mình các bạn tham khảo cho ý kiến nhé
                                mạch của pác ko có led phát ak, trong mạch có mỗi con led thu thì có tác dụng gì đâu, 6 con diode ông lắp có tác dụng gì. pác giải thích dùm với
                                Phải Thật Nhẫn Tâm

Comment

Về tác giả

Collapse

chung1608 Tìm hiểu thêm về chung1608

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X