Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Clock 60 LED trang tri

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi dongsongxua Xem bài viết
    Đăng lên diễn đàn thế này cơ mà...Học hỏi tí mà không dc..Chán nhỉ...Làm 1 cái kỉ niệm đời SV mang tiếng học Đtử mà lại chẳng có gì tnay...
    trách ai được bạn ơi !!!!!!!! bạn muốn làm được thì phải chịu khó tìm hiểu .
    mình xin trích đoạn này của anh fee_08:
    Bằng thời điểm này mấy năm trước thôi , mình cũng bắt đầu học vdk , lên mạng cái nào cũng hay cũng muốn làm nhưng lực bất tòng tâm , CŨng đi xin code cũng nhận người hướng dẫn nhưng thường thì nhân tài ẩn giật kiếm dc người chỉ bảo cũng khó . MÌnh mới suy nghĩ lại tại sao mọi người cũng học như mình , cũng mạng internet như mình mà sao họ làm dc mà mình k làm dc???? Sau khi giác ngộ dc lý tưởng của đức phật từ bi đó ngày nào mình cũng cày cuốc , tập viết code , cắm bo .. cứ thế từ những cái đơn giản đến phức tạp lần lượt ra đời . Trên đời này cái gì quyết tâm cũng có thể làm dc. Mong các bạn cũng thế .
    chỉ có tâm hồn là nơi duy nhất: có thể biến thiên đường thành địa ngục và ngược lại có thể biến địa ngục hóa thiên đường
    Everything should be made as simple as possible, but not simpler

Comment

Mình đã thử phần quét led viền cho đồng hồ này và cả led cube cạnh 8 bằng 1 hàm 8 biến,hàm này dựa trên 8 hàm ghi dịch 595; nhưng thấy tốn dung lượng quá trời luôn
      vanduc0211@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

phphuong80 Tìm hiểu thêm về phphuong80

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X