Thông báo

Collapse
No announcement yet.

thiết kế mạch đo điện áp hiển thị ra ma trận led

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• thiết kế mạch đo điện áp hiển thị ra ma trận led

hi.anh em nào có bài tập : "thiết kế mạch đo điện áp hiển thi ra ma trận led " thì cho mình xin với.thanks.

mình chỉ có mạch đo áp hiển thị ra led 7 thanh thôi,còn hiển thị ra led ma trận mình nghĩ chỉ cần them font chữ nữa là ok mà.

Comment

ok.thế cũng đc.bạn có thì gửi vào gmail cho mình với. mail mình là phovanphan@gmail.com
      thanks bạn nhiều nhé.

Comment

bạn có yahoo ko cho mình đi để mình liên lạc với bạn.bạn cho mình xin bài với.

Comment

uh,tối mình gửi cho,bây giờ mình đang ở chỗ đứa bạn,mình đã làm cái này ở đồ án môn rồi,chạy ok.ah abnj cho mình hỏi lun,mass 1 chiều và mass xoay chiều liệu có mắc chung được không nhỉ? mình đang phân vân vấn đề này.

Comment

yahoo của mình là: congtunhangheo_mainhove12a7. chương trình của mình dùng 8051,mình có ý định sửa lại để dùng PIC cho ngắn gọn.

Comment

bạn hỏi người này nhé. yahoo là thongdtvtk7a nhé
              Last edited by phovanphan; 10-05-2011, 10:22.

Comment

bài chưa chạy được .ai có bài thì cho mình xin với

Comment

bạn cho minh xin vơi. minh đang làm đồ án ve do điện áp DC dùng ADC van vi điều khiên 89c51. ban cho minh xin so do mach được ko

Comment

Nguyên văn bởi manhlongdt Xem bài viết
                    mình chỉ có mạch đo áp hiển thị ra led 7 thanh thôi,còn hiển thị ra led ma trận mình nghĩ chỉ cần them font chữ nữa là ok mà.
                    Bác có thể gửi cho em sơ đồ nguyên lý và code cho em được không. Em ko biết gì về lập trình hết. Mail em ne hoailong3010@gmail.com

Comment

a ơi,e cũng đang làm bài tập lớn đề tài này a gửi cho em tham khảo với a nha mail của e: tinhy3umangtheo@gmail.com
                      Thank a!

Comment

alo cho minh xin duoc khong ban oi mail cua minh ne sydat.dtd@gmail.com

Comment

CHO MÌNH XIN DK KO BẠN , MÌNH ĐANG CẦN GẤP
                          mail: nhok.qb.leminhtuan@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

phovanphan Tìm hiểu thêm về phovanphan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X