Thông báo

Collapse
No announcement yet.

đo diện áp dc dung adc 0804 va 98c51 hiện thị ra led 7 đoạn nhơ mây bác giúp giùm

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi phuphuongbk Xem bài viết
    Cái này mình làm rồi.Nh bạn tìm hiểu đi đã bạn ak.
    a làm rồi thì xem giuúp e với.e làm mạch nhưng mà led nó sang loạn lên như này này .e đo 6V nhé.

Comment

dua mail di a gui file full do ap dc tu 0-255V

Comment

dạ mail của em là tranvantung103@gmail.com.thank anh nhiều ak.ak mà anh làm mạch thực tế chưa ak?
        Nguyên văn bởi tuananh11009 Xem bài viết
        dua mail di a gui file full do ap dc tu 0-255V

Comment

Xodi bạn...h m ms để ý bạn hỏi. Trả lời hơ muộn nh hi vọng còn có ích. Theo mình thì nguyên nhân này có thể do 2 hiện tượng
          1. Tần số quét led của bạn quá cao.
          2. Bạn nên để ý phần suất dữ liệu ra trc hay sau khi cho phép led sáng nhé => bạn thử đảo ngược chỗ này trong code của bạn xem sao.

Comment

anh tuannh1109 oi! cho em xin mạch và code do dien ap DC tu 0 ->255v di anh, em dang can. Cam on anh nhieu. email em: phamnhupham@gmail.com

Comment

a cho e xin mạch đo điện áp dc từ 0-255v : transon5012@gmail.com...thank a

Comment

mahc đo điện áp

Nguyên văn bởi phamnhupham Xem bài viết
                anh tuannh1109 oi! cho em xin mạch và code do dien ap DC tu 0 ->255v di anh, em dang can. Cam on anh nhieu. email em: phamnhupham@gmail.com
                a ơi, bọn e cũng đnag làm đề tài này, e vẽ mạch và thử viết cả code rùi nó cũng k chạy. a gửi cho e xin tham khảo nữa đi ạ, mail của e là duongpham.2111@gmail.com

Comment

Nguyên văn bởi 0977817726 Xem bài viết
                  Của bạn đây. Sơ đồ nha.mo phong do an volmet ht led 7 thanh Chúc bạn thành công!
                  bạn cho mình xin code của mạch này vs bn ơi
                  black_rose_hp_1506@yahoo.com

Comment

Về tác giả

Collapse

canhkiet_td Tìm hiểu thêm về canhkiet_td

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X