Thông báo

Collapse
No announcement yet.

giup ve mach !!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• giup ve mach !!

cái mạch này khi vễ mạch thì nối như thế nào hả các bác .có phải nối VCc chung và nối đất nối chung lại với nhau k ?
    cả cái mạch nạp sủnom này nữa .cái hình ở dưới mắc như thế nào với hình ở trên vậy ?e đinh tự làm 1 mạch nạp cho VDK nhưng đến khi bắt tay vào vẽ mạch lại k bít nối cái mạch nguồn ở dưới với cái mạch ở trên như thế nào . bác nào bít chỉ e với
    Attached Files
    Last edited by onghesman; 03-07-2011, 19:56.

Ý bạn là cái bọn Led đấy hả. Thì nối chung dương với nhau và âm thì mỗi 1 con nối với 1 chân của vi điều khiển. Nhìn mạch nguyên lý là hiểu hết mà.

Comment

Nguyên văn bởi onghesman Xem bài viết
      cái mạch này khi vễ mạch thì nối như thế nào hả các bác .có phải nối VCc chung và nối đất nối chung lại với nhau k ?
      cả cái mạch nạp sủnom này nữa .cái hình ở dưới mắc như thế nào với hình ở trên vậy ?e đinh tự làm 1 mạch nạp cho VDK nhưng đến khi bắt tay vào vẽ mạch lại k bít nối cái mạch nguồn ở dưới với cái mạch ở trên như thế nào . bác nào bít chỉ e với
      đầy là mạch nạp của 89 mà dạng nạp song song mà.
      h ngừoi ta đang thay thế 89c51=89s52 vì 89s52 có nhiều chức năng hơn, mà mạch nạp của 89s52 là dạng mạch nap nối tiếo SPI nên ko cần tháo chip rất tiền lợi nên tôi khuyên bạn nên làm mạch nạp cho 89s52 đi về lý thuyết 89s52 giống 89c51 chỉ thêm vài cái vào à

Comment

Về tác giả

Collapse

onghesman Tìm hiểu thêm về onghesman

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X