Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Can Giup Ve LK VDK

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

quá hay.thank bác sơn vì lòng nhiệt tình của bác.e sẽ mua rùi về làm từ từ dần dần.
    thank bác nhìu nhìu nha có j mong bác giúp đỡ nha.hihi

good luck

Email:
    Gmail:

Comment

có j đâu cứ ra chợ trời hỏi thí biêt mà.mua nhiều như thế thi khá ra tốn xiền đó: led loại 3,5v cỡ vùa khoang 10009d/1 loại siêu sáng mua nhiều thì chắc giảm giá;con 89c51 thì 20k một con j giá cả tăng rùi ma nhà xa thì mua vài con tránh nó bị hỏng thì khổ
      mà mạch nạp nên dùng cổng usb cho dễ sài.mình cũng dang dùng cổng usb ma cắm vào máy tính rùi cài driver trên đĩa đi kèm là xong.thế này đã đủ chưa>?

Comment

Nguyên văn bởi huyhoangyb Xem bài viết
        có j đâu cứ ra chợ trời hỏi thí biêt mà.mua nhiều như thế thi khá ra tốn xiền đó: led loại 3,5v cỡ vùa khoang 10009d/1 loại siêu sáng mua nhiều thì chắc giảm giá;con 89c51 thì 20k một con j giá cả tăng rùi ma nhà xa thì mua vài con tránh nó bị hỏng thì khổ
        mà mạch nạp nên dùng cổng usb cho dễ sài.mình cũng dang dùng cổng usb ma cắm vào máy tính rùi cài driver trên đĩa đi kèm là xong.thế này đã đủ chưa>?
        thank bác e mua đc vài tuần rùi.mua hết hơn 1tr.hihi cũng mua dư pít đâu chua bít làm nó hỏng.mà bác gần chợ trời ak

Email:
        Gmail:

Comment

Về tác giả

Collapse

tuankep6 Tìm hiểu thêm về tuankep6

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X