Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hoi cach nap cho vdk.mach nap da nang

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi tuankep6 Xem bài viết
    33p bac ak (332) phải k ta??????????????
    kà kà kà biết ngay mà ko chạy cũng uổng, thay con nào ghi 33 thôi ko có 332 331 gì hết. Còn ko có 33p thì tháo 2 con tụ 332 ra chạy thạch anh ko thôi ko cần tụ cũng đc. Ngày trước thay con ghi 330 còn ko chạy nữa là 332

Comment

Nguyên văn bởi chung1608 Xem bài viết
      kà kà kà biết ngay mà ko chạy cũng uổng, thay con nào ghi 33 thôi ko có 332 331 gì hết. Còn ko có 33p thì tháo 2 con tụ 332 ra chạy thạch anh ko thôi ko cần tụ cũng đc. Ngày trước thay con ghi 330 còn ko chạy nữa là 332
      mới chat với bác chủ, bác ấy chưa mắc mạch reset nữa.
      nếu ko mắc như vậy vdk có tèo ko ta.
      ĐT: 0972 20 58 68
      Gmail:

Comment

ax ax thế e seach trên mạng (tụ 33p) nó ra con 332 bỏ mẹ k biết đi ic chưa
        thank các bác nha

Email:
        Gmail:

Comment

Nguyên văn bởi hoangnam555 Xem bài viết
          mới chat với bác chủ, bác ấy chưa mắc mạch reset nữa.
          nếu ko mắc như vậy vdk có tèo ko ta.
          ui ko mắc reset thì xui lắm là sau vài lần cấp nguồn nó cũng chạy, còn mắc tụ sai thì khỏi chạy luôn, tụ sai ko chết VDK đâu.

Comment

Nối đầy đủ các dk để con 89 chạy được,2 tụ 22p,tụ 10uF,điện trở 8k2,chân 31 lên VCC.chắc bạn nối bi thiếu linh kiện nên ko chạy ố thôi
            _--------------------------------------------------

Comment

Nguyên văn bởi romance_qt Xem bài viết
              Nối đầy đủ các dk để con 89 chạy được,2 tụ 22p,tụ 10uF,điện trở 8k2,chân 31 lên VCC.chắc bạn nối bi thiếu linh kiện nên ko chạy ố thôi
              bác nói thế thì biết ráp cái nào vào chỗ nào.mà bác nói còn thiếu đó
              nhưng dù sao cũng xong rùi http://www.youtube.com/watch?v=-AzpCFP2f7A
              hihi
              Last edited by tuankep6; 22-07-2011, 23:47.

Email:
              Gmail:

Comment

bác nói thế thì biết ráp cái nào vào chỗ nào
                nhưng dù sao cũng xong rùi http://www.youtube.com/watch?v=-AzpCFP2f7A
                hihi
                thay tụ rồi hay ko dùng tụ luôn

Comment

tất nhiên là thay tụ kiếm mãi mới có 2 con 33.con mấy con 332 đầy.hihi thank bác nhìu
                  mà bác gốc TQ ak tên ngộ nhỉ "liuchengzhong"
                  nói cũng tiếng tầu luôn "XIE XIE" hoho
                  ak mà k phải chắc bác bố là samurai mẹ người TQ nhưng sống ở VN thấy 2 cái kiếm nhật kìa.
                  hehehe dù sao vẫn ở châu á là đc rùi

Email:
                  Gmail:

Comment

tất nhiên là thay tụ kiếm mãi mới có 2 con 33.con mấy con 332 đầy.hihi thank bác nhìu
                    mà bác gốc TQ ak tên ngộ nhỉ "liuchengzhong"
                    nói cũng tiếng tầu luôn "XIE XIE" hoho
                    ak mà k phải chắc bác bố là samurai mẹ người TQ nhưng sống ở VN thấy 2 cái kiếm nhật kìa.
                    hehehe dù sao vẫn ở châu á là đc rùi
                    hai cây M4A1 đó chứ kiếm gì.Ứng dụng sáng led ko cần tụ ở thạch anh cũng đc.

Comment

oh thế ak nhìn giống kiếm nhật.mà bác cung cf ak.thế mình làm led đơn k cần tụ cũng đc ak
                      e đang làm cái mạch led đơn tầm 80 led k biết nguồn 5v cấp cho mạch có ổn k nhỉ.
                      mà nếu k đc làm cách nào đc hả các bác,e đã dùng tran để kéo dong nhưng chưa lắp k biết có ổn k
                      mà e dùng cái sạc dt dong 1A có ổn k nhỉ hay phải dùng BA và nguồn riêng

Email:
                      Gmail:

Comment

oh thế ak nhìn giống kiếm nhật.mà bác cung cf ak.thế mình làm led đơn k cần tụ cũng đc ak
                        e đang làm cái mạch led đơn tầm 80 led k biết nguồn 5v cấp cho mạch có ổn k nhỉ.
                        mà nếu k đc làm cách nào đc hả các bác,e đã dùng tran để kéo dong nhưng chưa lắp k biết có ổn k
                        mà e dùng cái sạc dt dong 1A có ổn k nhỉ hay phải dùng BA và nguồn riêng
                        bạn vẽ mạch theo ý và code cảu bạn ra đi chứ 80 LED thì nhiều ko nhiều ít ko ít tùy ý tưởng mới biết được hay ko

Comment

e có biết j đâu có cái phần mềm lập trình tự động mà.k biết ổn k.e dùng từ P1.0 đến P1.5 thui có tầm chục cái hiệu ứng là cùng.k biết có đc k ta???

Email:
                          Gmail:

Comment

em cũng bị như vậy.ko hiểu sao nữa.lắp mạch đúng như trên sơ đồ thế mà nó ko chạy là sao.hay là bộ nạp gặp vấn đề rùi

Comment

Nguyên văn bởi huyhoangyb Xem bài viết
                              em cũng bị như vậy.ko hiểu sao nữa.lắp mạch đúng như trên sơ đồ thế mà nó ko chạy là sao.hay là bộ nạp gặp vấn đề rùi
                              nói cụ thể xem bạn, bạn lắp mạch gì, mạch nạp của bạn thế nào, lúc nạp có báo việc nạp đã hoàn tất hay ko. Chụp ảnh phần mềm lúc nạp post lên

Comment

Nguyên văn bởi huyhoangyb Xem bài viết
                                bác đọc bài của e mà chưa tìm ra vấn đề ak?

Email:
                                Gmail:

Comment

Về tác giả

Collapse

tuankep6 Tìm hiểu thêm về tuankep6

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X