Thông báo

Collapse
No announcement yet.

led 7 màu

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi quoc27 Xem bài viết
    có đó bác nó ko phải 1 dương 3âm đâu mà có thể nối thành matrix được MVI_3144 - YouTube
    phải nói là phê lồi mắt .ko biết bh mình mới điều khiển dc như này hihi
    Tổng thống + điện = Ăn mày + điện = die => Tổng thống = ăn mày

Comment

Nguyên văn bởi thiennv0109 Xem bài viết
      Mua loại này bạn : Bóng đúc RGB 7 màu bọc nhựa
      Bạn biết cái con rồng 1000 năm thăng long không, nó làm bằng led như vậy, kèm thêm phần mềm chuyên dụng của nó sẽ có hiệu ứng phối màu tuyệt đẹp .
      Chúc bạn thành công!
      anh nói rõ hơn lập trìn le này được không anh,nó có 8 chân cơ mà, nối như thế nào vậy anh

Comment

em ở` nam dinh ..có bác nào bán led loại nhỏ ko

Comment

Nguyên văn bởi ptit_et Xem bài viết
          anh nói rõ hơn lập trìn le này được không anh,nó có 8 chân cơ mà, nối như thế nào vậy anh
          con này có 4 dây ra thôi sở dĩ bác thấy 8 là tại nó nối // với nhau mà con này lập trình bằng cpu đi kèm pm của nó. khai báo sơ đồ đi dây và ghi hiệu ứng cho nó CACH LAM CHU LED FULLCOLOR.wmv - YouTube
          QUẢNG CÁO

0976303109

Comment

bác nào biết cách đấu dây song song nhiều con led RBG ko zay?chỉ mình với!!help....

Comment

các bác chỉ cho e xem các linh kiện cần dùng cho 1 mạch vẽ hình trái tim thanks ạ

Comment

các anh ơi h em muốn làm mạch trái tim với led 7 màu các pro nào giúp em với cho em xin mạch in và code luôn nhé
                mail; tranthithuyvi312@gmail.com

Comment

Nguyên văn bởi cd49dt1 Xem bài viết
                  chào cả nhà!

e ra chợ mua dc mấy con led 7 màu về cấp nguồn cho nó thì nó sáng ra các màu.
                  khi lắp vào mạch(mạch dùng vdk) thì loạn hết cả lên.xin các bác chỉ dùm có cách nào để lập trình cho nó hiện ra từng màu và tạo ra các hiệu ứng đẹp giúp e với. sắp đến sn của bạn gái rui. e dịnh làm cái này để tặng.hihi... ngày trước e làm led trái tim nhưng chỉ có 1 màu. giò e định làm bằng led 7 màu để tạo thêm nhiều hiệu ứng khác.mong các bác giúp e với.

Thì ra e cũng giống bác này, mua 1 bịch LED 7 màu 2 chân về hàn xong 1 vòng làm đèn hào quang toả sáng ai dè nó chớp loạn xa, đi search Google ra bài này thì mới biết mình gà thiệt.

Cảm ơn forum điện tử Việt Nam giúp mình hiểu ra LED 7 màu 2 chân và LED 7 màu 4 chân.

Comment

Về tác giả

Collapse

cd49dt1 Tìm hiểu thêm về cd49dt1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X