Thông báo

Collapse
No announcement yet.

dịch chữ HELLO trên led ma trận 8x8??????????

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Anh Duy Phi có cho nhiều thì cũng như không đối với mấy pé mới vào thôi.Vì không biết phần cứng như thế nào thì làm sao hiểu được phần mềm.Đó là chưa nói đến việc dùng IC chuyên dùng để mở rộng RAM, ROM. Cũng không có lưu đồ thuật toán! Em chỉ biết câm nín nhìn dòng code thôi.Em phải tự tìm lưu đồ thuật toán rồi tự viết code đơn giản rồi quay lại thỉnh giáo mấy anh về việc mở rộng RAM, ROM và tạo font chữ nha! Thank for share! Anh Duy Phi ơi, khi nào về Nha Trang em mời anh đi uống cafe làm quen nha! Em ở Nha Trang đấy! Cũng nghe người ta nói nhiều về anh nữa!

Comment

đúng là chủ topic là nữ có khác, các anh cứ phải gọi là trả lời rào rào

Comment

Đúng là forum có nữ vô cái là xôm tụ lên liền ae vô giúp đỡ ầm ầm ^^

Comment

cac anh oi giup em ut nay voi. em dag lam do an mon hoc ma thay bat em phai lam ledma tran matric 8*16 hien thi chu toi yeu viet nam.welcom. ma em chua nghi ra dc mong cac anh giup em ut nay voi help...giup em phan mem nha ma asm co ji em ngamm nghi thay hoi em con bit hi tks cac anh nha...

Comment

chao cac bac em la nguoi rat thic nghic mon dien tu nhung do moi bap be vao nghe len con chua biet gi em biet mot chut ve lap trinh c em, dang lam vi du lam chu chay tren ma tran led dùng 89c51 và quét bằng 74hc595 mà em chwa biet viet chuơng trình nhw the nao cho hien được chwx chạy trên ma trạn led mong các bác chi giup em cam on nhieu

Comment

có ai giúp mình với
              đề tài của mình là sử dụng led ma trận đa sắc (3 màu)hiển thi 26 kí tự va số từ 0 đến 9...mọi người giúp mình với..thanhk nhiều nhiều!!

Comment

đơn giản mà bạn, đề tài gì mà chỉ có 8x8. Bạn dùng 1 port quét led, 1 port xanh, 1 port đỏ, còn vàng là do 2 màu kết hợp lại, vậy là bạn mất 3 port, bạn cần gì thì hỏi, chứ tay trắng làm sao giúp dc chứ
                không tiếp nhận cuộc gọi qua điện thoại vì đi làm toàn tập, tính khí thất thường, hay nóng võ công lại cao

Comment

bạn só thể cho mình xin code và mạch mô phỏng được không?

Comment

Về tác giả

Collapse

hồng quyên Tìm hiểu thêm về hồng quyên

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X