Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cách làm led Hao Quang.có pro nào biết k nhỉ ???

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi hongtu Xem bài viết
    mấy bác cho em hỏi vấn đề này cái nha! em làm theo cách của bác CongMinh.FS, mấy bác cho em hỏi là đấu led như vậy thì mỗi led sẽ nhận được 5v thì phải,(không biết có đúng như vậy không) nhưng mà em thấy mạch chạy bình thường, led không có bị cháy..thanks....moi người..!
    Vì led được quét với tần số cao nên không bị ảnh hưởng

Comment

• ak bác cho em hỏi một cái nữa nhé. mình xem kỹ lại mạch nguyên lý của bác CongMinh rồi, led được cấp bởi nguồn vcc1 chứ không phải vcc(5v). mấy bác cho em hỏi là vcc1 là bao nhiêu vol vậy,thanks mấy bác nhiều...!

Comment

• Nguyên văn bởi hongtu Xem bài viết
        mấy bác cho em hỏi vấn đề này cái nha! em làm theo cách của bác CongMinh.FS, mấy bác cho em hỏi là đấu led như vậy thì mỗi led sẽ nhận được 5v thì phải,(không biết có đúng như vậy không) nhưng mà em thấy mạch chạy bình thường, led không có bị cháy..thanks....moi người..!
        Nguyên văn bởi hongtu Xem bài viết
        ak bác cho em hỏi một cái nữa nhé. mình xem kỹ lại mạch nguyên lý của bác CongMinh rồi, led được cấp bởi nguồn vcc1 chứ không phải vcc(5v). mấy bác cho em hỏi là vcc1 là bao nhiêu vol vậy,thanks mấy bác nhiều...!
        Nguyên văn bởi hongtu Xem bài viết
        làm sao để tải về bạn.
        bạn vừa hỏi làm sao để tải được về, đến bây giờ bạn đã hoàn thiện được nó và cho nó chạy được ngay rồi ? thật là khâm phục
        chỉ có tâm hồn là nơi duy nhất: có thể biến thiên đường thành địa ngục và ngược lại có thể biến địa ngục hóa thiên đường
        Everything should be made as simple as possible, but not simpler

Comment

• uhm..! thì sau khi tải về rồi mình xem thấy vài vấn đề như thế nên hỏi các bác thôi mà chứ mình chưa có bắt tay vào làm mà,hj. mấy bác chỉ em chỗ nguồn vcc1 nha. thanks....!

Comment

• gửi cho mình với trungdt1991@gmail.com cảm ơn bạn nhiều.

Comment

• sờ đồ mạch nguyên lý thì đã có sẵn rồi, bây h bạn chỉ cần vẽ layout và xuất ra nữa là dc thui
              chuyên cung cấp các thiết bị điện tử, điện công nghiệp, biến tần, plc, màn hình cảm ứng (HMI
              mail:
              mobile phone: 0966873918

Comment

• đâu cần phải làm theo người ta mới dc đâu hả bạn
                chuyên cung cấp các thiết bị điện tử, điện công nghiệp, biến tần, plc, màn hình cảm ứng (HMI
                mail:
                mobile phone: 0966873918

Comment

• Anh CôngMinh gửi cho e với nha!
                  Cám ơn a trc!
                  Mail: binh117959@gmail.com

Comment

• bạn CôngMinh có thể cho mình với k? mình muốn làm nhưng mà phần lập trình về ma trận còn kém lắm... đây là mail của mình mong bạn giúp đỡ
                    quocnhat9119@gmail.com
                    cảm ơn bạn nhieu....
                    Last edited by quocnhat9119; 21-10-2013, 22:03.

Comment

• Nguyên văn bởi quocnhat9119 Xem bài viết
                      bạn CôngMinh có thể cho mình với k? mình muốn làm nhưng mà phần lập trình về ma trận còn kém lắm... đây là mail của mình mong bạn giúp đỡ
                      quocnhat9119@gmail.com
                      cảm ơn bạn nhieu....
                      Xem lại luồng bạn nhé . Trang 6 #54

Comment

• bạn ơi cho mình xin đi nguyennhuthong.dt11b@gmail.com tks bạn nha

Comment

• Thank bac Congminh nha. Mình cũng vừa làm thử một cái, chạy ok. cảm ơn bác nhiều
                          Email:
                          Phone: 0969 226 539

Comment

• Nguyên văn bởi chicong1992 Xem bài viết
                            quá nhọ, em làm theo bac binh, ấy vậy mà cuộc đời éo ai ngờ lớp bạc của tấm alu làm các chân led nhiễu điện, kiểm tra led, đáng lẽ một cột một vòng thì chỉ sáng 1 led đằng này nó sáng nguyên một cột luôn. ức chế quá. công tình e hàn khá tỉ mỉ nhìn khá đẹp. haizzzzz tháo ra
                            bạn thử nối mas lớp nhôm xem . kết quả sẽ khác ngay .

Comment

• bạn dùngocorrel 12 ak. nêu b dùng corel 12 thi bạn vào phần alt +f8. bạn chọn phần rote => angle=> ( 360/32 tia = 11,25). bạn nhớ kích vào đối tượng và kéo tậm đối tượng làm góc xoay. sau đó bạn nhấn Apply to Duplicate. có gì không hiểu thì alo cho mình 0945897978. rất vui được giúp đỡ ace

Comment

• minh co day ban oi. cỏel 12 nhe

Comment

Về tác giả

Collapse

tuankep6 Tìm hiểu thêm về tuankep6

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X