Thông báo

Collapse
No announcement yet.

help e mạch led trái tim 89c51 với

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• help e mạch led trái tim 89c51 với

các b cho e hỏi sao mạch của e làm xong nó chỉ sáng 14 led mà lại không nhấp nháy vậy :S??? e làm mãi mới được mà h lại ko chạy. buòn quá
    Nguyễn Huy Biên - 01649 802 694
    gmail :

bạn phải đưa sơ đồ, chụp ảnh mạch thật thì mọi người mới biết mà giúp được chứ

Comment

bạn nạp lại con chip chủ đi, trong đó không có chương trình hoặc chương trình nạp vào bị lỗi. đo kiểm tra xem có bị chạm mạch không! có gì cứ pm nha, chúc bạn thành công
      Đào Ngọc Ánh

Comment

Các bác thử test hộ em đoạn code led trái tim này xem có chạy được ko. thanks trước nha. hi
        code.rar

Comment

hì. cảm ơn các bác đã cm topic của e. mạch của e chạy rồi. lỗi do con chip nó bị treo.
          gmail :

Comment

Nguyên văn bởi bienhou Xem bài viết
            các b cho e hỏi sao mạch của e làm xong nó chỉ sáng 14 led mà lại không nhấp nháy vậy :S??? e làm mãi mới được mà h lại ko chạy. buòn quá
            bạn ơi có thể cho mình xin cái code led tráitim này ko vậy mình đang cần mà kothiseets kế dc mail mình là truyphong103@gmail.com thanks bnaj nhiều

Comment

Nguyên văn bởi vulong_1202 Xem bài viết
              bạn ơi có thể cho mình xin cái code led tráitim này ko vậy mình đang cần mà kothiseets kế dc mail mình là truyphong103@gmail.com thanks bnaj nhiều
              mình đã gửi cho bạn rồi đó.
              gmail :

Comment

có ai lập trình dc và làm mạch này k giúp m với .mình dang mún làm tag ngy để tang sinh nhật ngyClick image for larger version

Name:	255308_130666343740509_87011108_n.jpg
Views:	2
Size:	181.2 KB
ID:	1370561

Comment

Về tác giả

Collapse

bienhou Tìm hiểu thêm về bienhou

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X