Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hỏi về mạch nạp vi xử lý

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi về mạch nạp vi xử lý

mình mới mua một cái mạch nạp vxl nhưng đem về cài thì không đc,vì trong đĩa ko có gì cả.ai co phần mềm nạp va drive thì giúp mình với.tên cai mach nạp la"89 series device programmer usb".chẳng biết của hãng nao nữa.
    Attached Files

Hình như là mạch 180S thì phải, bạn tải WLPRO_V220_SETUP.exe và Driver thì tải của PL2303 thử xem sao!

Comment

download "Little programer gold" nhé.Kô thì bạn search cái tên mạch nạp sẽ ra ngay.
      giay nam
      , , ,

Comment

mình thử mấy cái đấy rùi nhưng không đc,chỉ cài đc driver thui.tên mạch thì mình không biết chỉ co cái tem có chữ rixin gì đấy.bạn nào dùng cái này rùi giúp mình với

Comment

Nó không phải 200SE hay 180S hả bạn. Nếu của RIXIN thì vô phuclanshop.com xem thông tin đi bạn, mạch do chỗ đó làm.

Sent from my HTC Sensation 4G using Tapatalk

Comment

89 Series Device Programmer

Little programer gold bạn à! lưu ý là phải cài soft office trước.Link Tải:
            http://www.mediafire.com/?crcbenb43pmne05
            Last edited by had2009; 25-12-2011, 23:36.

Comment

Nguyên văn bởi tuantdh8 Xem bài viết
              mình thử mấy cái đấy rùi nhưng không đc,chỉ cài đc driver thui.tên mạch thì mình không biết chỉ co cái tem có chữ rixin gì đấy.bạn nào dùng cái này rùi giúp mình với
              Bạn ơi cho mình hỏi bạn cài driver gì vậy. chia sẽ mình với. mình dùng win 7 64bit tìm mãi cái driver mà không ra. Cám ơn bạn trước nha. Gmail của mình : luan09dt@gmail.com

Comment

win 7 hình như ko hỗ trợ hay sao ấy.nó vẫn nhan driver nhưng ko hoạt động

Comment

Nguyên văn bởi luandk91 Xem bài viết
                  Bạn ơi cho mình hỏi bạn cài driver gì vậy. chia sẽ mình với. mình dùng win 7 64bit tìm mãi cái driver mà không ra. Cám ơn bạn trước nha. Gmail của mình : luan09dt@gmail.com
                  Win 7 có hỗ trợ nhưng là win 32 bít bạn ạ
                  Last edited by thanhktvt; 06-04-2013, 17:03.

Comment

Nguyên văn bởi tuantdh8 Xem bài viết
                    mình mới mua một cái mạch nạp vxl nhưng đem về cài thì không đc,vì trong đĩa ko có gì cả.ai co phần mềm nạp va drive thì giúp mình với.tên cai mach nạp la"89 series device programmer usb".chẳng biết của hãng nao nữa.
                    cho hỏi con ic 16 chân kia nó tên j thế...có pro nào giỏi chỉ giúp em vs

Comment

Về tác giả

Collapse

tuantdh8 Tìm hiểu thêm về tuantdh8

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X