Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thiết kế máy phá sóng GSM cự ly gần

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Ai có sơ đồ nguyên lí pm em với. Thank nhiu`. Em cũng đang cần
    Mail: chuvantoan.pt@gmail.com

Comment

• Toi gui file nay do tự thiết kế. Bạn lắp thử coi
      Attached Files

Comment

• Chit!!!!!!
        Quên chưa nối đất cái thằng c23 đằng cuối rồi

Comment

• Cam on Anh HUY nhieu.Hi vong duoc moi Anh 1 buoi cafe .
          Co ji mong Anh chi giao....

Comment

• tôi nghe các bạn bàn nhiều về phá sóng di động
            nói chung ly thuyết thì nhiều. vậy đã có bác nào làm thử ra sản phẩm chưa vậy
            mạch phá sóng thì nhiều .các bác thử lắp ráp xem hiệu quả thế nao
            không phải có mạch là có thể làm được
            như thể thì ai chả lắp được
            tôi nghĩ mọi người nên đi vào thực tế
            bác QD và MH làm thực tế nhiều chắc kinh nghiệm cũng có

Comment

• Tôi đã bảo các bác là bàn bạc làm cái gì ... bỏ tiền ra tui mua cho luôn về mà sài ... Chất lượng rất đảm bảo , giá lại rẻ nữa (<20 chai ) Không biết chế tạo có được giá như vậy không ? , làm mệt lắm ... Phàm những cái có sẵn mà đã chuẩn hóa thì ... không nên làm . CHỉ ngâm cứu cho nó biết để thiên hạ đỡ lòe bịp thôi .

---
              các thông số :
              GSm: 925-960MHZ ,DCS: 1805-1880MHZ CDMA: 869-894MHZ ,PHS: 1900-1990MHZ

Nguồn cung cấp: đầu vào AC 160V-240V; đầu ra DC 5V

Khoảng cách phá : 20-->50m ( trong nhà ) . còn ngoài sân trời ... 70-->100m

loại này trên thị trường bán khoảng 13 triệu ... Tui chỉ bán 6 triệu thui

--- Ai thích thì PM tui
              Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

• Hôm trước có người vừa rao bán 200-300USD mà, bây giờ bác dương lại định thịt luộc anh em àh hê hê.

Comment

• Hình như bên 5s có người bán thiết bị này đó!
                  Nghiên cứu thì okie chứ làm để kinh doanh sợ khó áh!! ^^

Comment

• Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
                    Tôi đã bảo các bác là bàn bạc làm cái gì ... bỏ tiền ra tui mua cho luôn về mà sài ... Chất lượng rất đảm bảo , giá lại rẻ nữa (<20 chai ) Không biết chế tạo có được giá như vậy không ? , làm mệt lắm ... Phàm những cái có sẵn mà đã chuẩn hóa thì ... không nên làm . CHỉ ngâm cứu cho nó biết để thiên hạ đỡ lòe bịp thôi .

---
                    các thông số :
                    GSm: 925-960MHZ ,DCS: 1805-1880MHZ CDMA: 869-894MHZ ,PHS: 1900-1990MHZ

Nguồn cung cấp: đầu vào AC 160V-240V; đầu ra DC 5V

Khoảng cách phá : 20-->50m ( trong nhà ) . còn ngoài sân trời ... 70-->100m

loại này trên thị trường bán khoảng 13 triệu ... Tui chỉ bán 6 triệu thui

--- Ai thích thì PM tui
                    Bác Dương bán đắt đỏ quá. Công suất nhỏ thế này có người rao bán 2 triệu thôi.

Comment

• hehehe pro nào quan tâm thì pm tui nha về vấn đề này tôi cũng biết sơ qua
                      nick : cuong_hanoi71

Comment

• pac nao co mach dien bao ve tu lanh post cho minh voi minh dang can

Comment

• nếu em muốn phá sóng của 1 số điện thoại nào đó thôi, còn những số còn lại trong khu vực đó vẫn hoạt động bình thường thì phải làm sao ? Ý tưởng nào cho lời giải bài toán này ???
                          :-)

Comment

• Hello all
                            Hôm nay mới biết vô đây. Xin chào các anh nhé

Comment

• Cái chủ đề này sao không thấy ai bàn nữa nhỉ? em thấy chủ đề này hay quá đi mất. Em cũng thích cái trò phá phách lém. Em đang dự định nghiên cứu cái đề tài tốt nghiệp là máy phá sóng sử dụng điều chế số. có bác nào biết về phương án điều chế số nào có thể áp dụng vô máy phá sóng không? chỉ em để em làm cái đồ án xong, áp dụng làm vài nghìn bộ cho bác Nguyễn Thiện Nhân thuê để đưa vào phòng thi tuyển sinh đại học cao đẳng
                              Bình tĩnh, tự tin... cay cú!

Comment

• Nguyên văn bởi gmsk Xem bài viết
                                Cái chủ đề này sao không thấy ai bàn nữa nhỉ? em thấy chủ đề này hay quá đi mất. Em cũng thích cái trò phá phách lém. Em đang dự định nghiên cứu cái đề tài tốt nghiệp là máy phá sóng sử dụng điều chế số. có bác nào biết về phương án điều chế số nào có thể áp dụng vô máy phá sóng không? chỉ em để em làm cái đồ án xong, áp dụng làm vài nghìn bộ cho bác Nguyễn Thiện Nhân thuê để đưa vào phòng thi tuyển sinh đại học cao đẳng
                                Bình tĩnh, tự tin... cay cú!
                                Mỗi khi kỳ thi tốt nghiệp hay CĐ, ĐH đến thì họ cũng đưa máy phá sóng vào ứng dụng rồi đó mà bạn. Mình nghĩ bạn có thể tham khảo cuốn "Digital Modulation Techniques" để tìm hiểu kỹ hơn về kỹ thuật điều chế số nếu bạn định làm ĐA liên quan đến điều chế số. Mình thì không rõ lắm máy phá sóng họ làm như thế nào. Nếu bạn biết bạn có thể chỉ cho mình và mọi người biết mới. Thanks a lot.
                                P/S: Chắc bạn ra trường làm về thông tin di động mà cụ thể là GSM nhỉ? (mình nghĩ vậy vì mình thấy nick bạn "GMSK" là một kỹ thuật điều chế trong GSM). Không biết mình nghĩ vậy có đúng không. Nếu có gì không phải mong bạn bỏ qua cho mình nhé.
                                Đường đi khó!
                                Không khó vì ngăn sông cách núi mà chỉ sợ lòng người ngại núi e sông

Comment

Về tác giả

Collapse

phongsontiem Tìm hiểu thêm về phongsontiem

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X