Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cách tính toán lựa chọn đường kính dây???

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cách tính toán lựa chọn đường kính dây???

Chào pà con!
    Tôi đang tham gia lắp đặt máy móc cho một nhà máy sản xuất thiết bị điện, nhưng tôi ko biết cách lựa chọn dây dẫn: từ trạm biến áp vào nhà máy, dây phân phối cho các thiết bị... Ai có tài liệu thì share cho tôi với
    Biển học vô bờ

Nguyên văn bởi Kekhukho Xem bài viết
    Chào pà con!
    Tôi đang tham gia lắp đặt máy móc cho một nhà máy sản xuất thiết bị điện, nhưng tôi ko biết cách lựa chọn dây dẫn: từ trạm biến áp vào nhà máy, dây phân phối cho các thiết bị... Ai có tài liệu thì share cho tôi với
    Có một chút tài liệu, bạn có thể tham khảo. Nếu thiều gì nữa bạn hỏi tiếp nha!
    Chúc thành công!
    Attached Files

Comment

Cảm ơn bạn đã cung cấp tài liệu. Bạn có thể share luôn bảng tra tiết diện dây dẫn theo cường độ dòng điện cho mình được không?!? Cảm ơn bạn lần nữa
      Biển học vô bờ

Comment

Nguyên văn bởi Kekhukho Xem bài viết
        Cảm ơn bạn đã cung cấp tài liệu. Bạn có thể share luôn bảng tra tiết diện dây dẫn theo cường độ dòng điện cho mình được không?!? Cảm ơn bạn lần nữa
        Hôm nay bận quá không mang tài liệu theo. Bạn ráng chờ sẽ có đó!

Comment

Chào Sơn.
          Cậu có thể up nhanh tài liệu đó lên cho mình ko, hiện giờ mình đang rất cần. Thanks cậu nhiều
          Biển học vô bờ

Comment

cảm ơn bbathien bạn đã upload lên phần chương 4, nếu được bạn có thể gửi cho mình những chương còn lại được không.
            Địa chỉ mail của mình: pvtproe@yahoo.com
            thanks!

Comment

Nguyên văn bởi phanbaoson Xem bài viết
              Hôm nay bận quá không mang tài liệu theo. Bạn ráng chờ sẽ có đó!
              Chờ mà không thấy chi hết bạn ơi

Comment

Bạn nào có bảng tra tiết diện dây dẫn theo cường độ dòng điện share cho mình với. Mình đang cần gấp tài liệu này nhưng ko biết tìm ở đâu. Bạn nào biết vui lòng giúp mình với. Chân thành cám ơn.

Comment

Nguyên văn bởi nguyenkhanh Xem bài viết
                  Bạn nào có bảng tra tiết diện dây dẫn theo cường độ dòng điện share cho mình với. Mình đang cần gấp tài liệu này nhưng ko biết tìm ở đâu. Bạn nào biết vui lòng giúp mình với. Chân thành cám ơn.
                  Mình có cho bạn đây!
                  Attached Files
                  Không có việc gì khó,trừ những việc không làm được!

Comment

Bạn có thể tra ở đây :http://www.cadivi-vn.com/HuongDan_vn_daycap_1.asp

Comment

Nguyên văn bởi hientnguyen Xem bài viết
                      Mình có cho bạn đây!
                      he he, huynh ui, cải này tuy đả lâu roài, em thẩy không hợp lỵ, do vậy vẫn hỏi huynh. Cái bảng này huynh đưa ra mà hổng thấy nói theo tiêu chuẩn nào? liệu dùng cỏ được không?

Comment

Chào cácc bạn!
                        Đọc cách chọn tiết diện dây dẫn theo điền kiện phát nóng của bạn thiên, mình công nhận là trên thực tế thì ta tra bản chọn.but mình muốn biết thêm nếu ko tra bảng thì có thể tính toán bằng công thức liên quan tới chiều dài dây,điện trở suất, điện trở dây.... Vì cùng dòng điện nhun6g chiều dài dây khác nhau thì chọn tiết diện khác.
                        rất mong hồi âm sớm, thanks!

Comment

tôi không thê tai được ...hichic
                          2 ban hientnguyen & bbathien có thể gửi về mail cho mình được không
                          Cảm ơn rất nhiều....
                          Lexucun@gmail.com

Comment

Cảm ơn bạn nhiều về tài liệu rất hay, bạn vui lòng chia sẻ thêm hết các chương được không ạ.

Comment

cam on

mình là dân HVAC,cảm ơn mọi người đã chia sẽ kiến thức nhé

Comment

Về tác giả

Collapse

Kekhukho Chả có gì để nói cả Tìm hiểu thêm về Kekhukho

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X