Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin tài liệu thiết kế cung cấp điên.!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin tài liệu thiết kế cung cấp điên.!

Mình đang rất cần tài liệu về thiết kế cung cấp điện cho khu trung cư và văn phòng, ai có làm ơn chia sẻ giùm nhé!
    Xin cảm ơn nhiều!

Nguyên văn bởi promisboy Xem bài viết
    Mình đang rất cần tài liệu về thiết kế cung cấp điện cho khu trung cư và văn phòng, ai có làm ơn chia sẻ giùm nhé!
    Xin cảm ơn nhiều!
    Bác có thể ra các quán photo gần các trường kĩ thuật như BKHN, hỏi mua mấy cái đồ án cung cấp điện, bọn em kì này phải làm thiết kế cung cấp điện, cực hoành tráng. Hoặc bác có thể mua quyển "Hệ thống cung cấp điện của xí nghiệp công nghiệp đô thị và nhà cao tầng" cuả thầy Nguyễn Công Hiền. BKHN bán nhiều lém.

Comment

Mình cũng biết là cái này bán nhiều nhưng khổ nổi lại đang ở nước ngoài, mà bây giờ lại cần dùng đến nó vì sắp tới phải thiết kế cung cấp điện cho văn phòng.
      Search web thì chẳng tìm được cái nào ưng ý cả!

Comment

Bác nên xem các tài liệu nước ngoài mình nghỉ cũng tốt ..Các tài liệu Việt Nam cũng toàn là sách dịch...Mình làm lĩnh vực thiết kế điện mà khi đến nhà sách chọn sách mua đọc thì cũng chẳng vừa ý ..vì không cô đọng tí nào.chỉ có cuốn "Hướng dẫn thiết kế lắp đặt điện" của Schneider là xem được..Quyển này dịch từ quyển "Electrical Installation Guide" bạn có thể tìm xem.

Comment

bạn có thẻ mua cuon sách. thiết kế mạng điện dân dụng và công nghiệp của nhà xuất ban BK HCM giá bán 65.000d thôi

Comment

Bạn nen và thư viện trường

Comment

cho mình xin thông số hệ số sử dụng của các loại động cơ như máy cưa, máy bơm, quạt công nghiệp,....

Comment

Về tác giả

Collapse

promisboy Tìm hiểu thêm về promisboy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X